กระจกมองข้างข้างขวาพับไม่ได้มีที่ซ่อมไม๊ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย par9695, 6 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. par9695

par9695 New Member Member

27
    2
    0
    อยู่ดีๆก็เสียพับไม่ได้เสียงเหมือนเฟืองหักหรือรูดมีร้านซ่อมแนะนำหรือมีร้านที่ไหนขายทั้งอันไม๊ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ของผมก็เป็นนะ กดพับมันขัดๆ ต้องใช้มือ ขยับให้นิดนึง

มันก็พับได้

เห็นบอกว่ามีกระป๋องพ่นให้มันลื่นได้ นะครับ แต่ผมจำไม่ได้ว่าชื่อไร

3. par9695

27
    2
    0
    มันพับไม่ได้เลยครับ

4. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    เป็นเหมือนกันคับ

มันดังแกร็กๆๆ

แต่ต้องใช้มือดันนิดนึงมันถึงเข้าคับ

ถ้าเข้าศุนย์จะซ่อมแพงไหมคับ

5. ooTToo

ooTToo New Member Member

73
    1
    0
    เป็นด้วยๆๆๆ โดนมอไซน ชน

6. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    เคยเป็นเหมือนกันครับแต่วันนั้นเอารถไปจอดโลตัสไม่รู้ใครชนกระจกมองข้างเอามือดันก็ไม่ได้เลยต้องกดปุ่มให้มันพับ ปรากฏว่าเนียนเลยครับ พับลื่นเหมือนของใหม่ไม่มีสะดุด (-/\-) ต้องขอขอบคุณคนที่ชนกระจกมองข้างผมมา ณ ที่นี้ด้วย

7. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
    ข้อมูลของคุณโจ จากบอร์ด EK ขอขอบคุณด้วยครับ

8. par9695

27
    2
    0
    ขอบคุณมากครับ

9. mintz

mintz New Member Member

86
    3
    0
    ของผมกดพับกระจกด้านซ้าย มันไม่พับครับแล้วไม่มีเสียงอะไรเลย เข้าศูนย์เขาบอกมอเตอร์พับเสีย มอเตอร์ราคา5,000.- อยากรู้ว่ามอเตอร์ตัวนี้มันซ่อมได้หรือเปล่าครับ

10. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    ไม่กล้ารื้อเลยคับ

กัวหนักกว่าเดิม

55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้