"เอาเรื่องฮาๆใน hi5 มาฝาก" Iอ้ Moo noY

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย โต๊ะโต๋, 22 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โต๊ะโต๋

โต๊ะโต๋ New Member VIP

635
    21
    0
    ก่อนอื่นขอบอกก่อนนะครับ ว่าเรื่องมีมานานพอสมควร กะจะไม่เอาลงเหมือนกัน ส่งข้อความส่วนตัวไปบอกไม่รู้กี่ครั้งก็ไม่ลบซะที แต่ดันลบข้อความผมแทนหน้าด้านจริง มาอ้างอีกว่าเป็นรถมัน เมื่อวานไอ้เราก็นึกว่าจะลบให้แล้วนะ แต่ที่ไหนได้ เสือกย้ายรูปไปใส่รวมกันในอัลบัมอีกอันนึง หมั่นไส้ เลยเอาลงในนี้ดีกว่า :D
    สงสัยกลัวอาย ญ hi5 หลอกเค้าไปเยอะว่าเป็นรถมัน
    ยังบอกด้วยนะ ว่ารถมันเหมือนรถผม 55555 ลองดูจิ อิอิ

http://nat1844.hi5.com/

2. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    คนเรา จาขับรถไรก้อจงพอใจในสิ่งที่เรามี เอารุปคนอื่นไปอ้าง ญ มันไม่ใช่เรื่อง

กรุณาลบซะเถอะ ก่อนจะโดนคนอื่นเค้าประนาม

ผมขับ DX เก่าๆ ยังไม่อายเลยยย

3. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    แฟนคลับป่าว555 โต้ดันไปแต่งรถเหมือนเค้าทำไมดูดิ กูมองเท่าไหร่ก็มองไม่ออกเลยว่าคันไหนของคัย แม่งแต่งเหมือนจิงๆ ฝาแฝด ชัดๆ 555

4. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    เปลี่ยนเป็นปืน BB แล้วนิคับ ผมดูเมื่อเวลา 1300 วันนี้

foonpoon ถูกใจสิ่งนี้
  5. M-MAX

M-MAX New Member VIP

99
    0
    0
    แม่งบอกมาได้แต่งเหมือนกันรถแต่งแบบนี้มีกี่คันกันหน้าด้าน

6. NATTY_ABLAZE

NATTY_ABLAZE New Member VIP

27
    2
    0
    มึงไปแต่งเหมือน เขาทำไม บักโต้...

7. Ray$_RPS13

Ray$_RPS13 New Member VIP

30
    3
    0
    หน้าด้านเกิ๊นนนนนนนนนน...

เอาน่าๆ พี่โต้... ใจเยงๆๆๆๆ...

8. jack_wing

jack_wing New Member VIP

670
    1
    0
    ไม่มีก้ ไม่มีดิคับ คนเราต้องยอมรับได้น่ะ

ARTWOOD ถูกใจสิ่งนี้
  9. คุณชายก้อง

คุณชายก้อง Active Member VIP

296
    47
    28
    555 โดนเด็กกระโปกแกล้งเหรอ อิอิ

10. nattapol3357

nattapol3357 New Member Member

34
    2
    0
    คือ ผมไม่รู้จักทั้งคู่นะครับ แต่ผมดูจากรูปดิเพลของเจ้าของกระทู้ กับ รูปที่พี่โพสหน้า hi5 ของเขามาให้ดูนี่
    ผมเห็นว่ามีอย่างนึงไม่เหมือนกัน คือ ที่แก้มกันชนหน้า ของเขามีครีบข้าง แต่ของเจ้าของกระทู้ไม่มีครับ
    ถ้าผมเข้าใจผิดยังไงขอโทษด้วยนะครับ

11. โต๊ะโต๋

โต๊ะโต๋ New Member VIP

635
    21
    0
    ไม่เป็นไรครับผม

12. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ผมก็เอารถผมลงไม่เห็นมีสาวๆๆเลย อ่ะะะ สงสัยต้องลองใช้วิธีนี้มั่งแระ

13. James--omac117

James--omac117 Active Member VIP

4,535
    8
    38
    คนละคันแหละโต้ ล้อมึงสีอ่อนกว่านะ
    รีบไปทำให้เข้มเหมือนกันเลย จะได้ เป๊ะ.................................5 5 +

14. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    เห้ยยย เค้าเปลี่ยน BG แล้วนะ

ก้ออย่างว่ารถสวย ใครๆก็อยากแอบอ้างเป็นเจ้าของ
    เอาไว้หลอกหญิง หุหุ

15. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
  16. ST190

ST190 New Member VIP

87
    2
    0
    แอบอ้าง น่าอายนะคราบ

17. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    เเล้วจะหลอกได้อีกนานซักเท่าไรเนี่ยคับ

ขอให้ได้เเค่คุย ได้โชว์สาว ว่ามีรถสปอร์ตก้อมีความสุขเเล้ว ว่างั้น..............

18. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    ฮ่าๆ โรคจิต!! มากๆ

น่าด้าน ม๊ากมาก* คร๊าบ

19. หล่อไม่ลงทุน

20. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    เด๋วเอารถนุชไปหลอกหยิงมั่งดีกว่าๆๆๆ ฮาๆๆๆ

21. gu_gonk

gu_gonk New Member Member

183
    4
    0
    รู้สึกว่าจะเปลี่ยนจากรูปรถ เป็น ปืนแล้วอะ
    โอ้ว แม่จ้าววววว

22. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18
    ฮ่าๆๆๆ

23. ARTWOOD

ARTWOOD New Member Member

198
    6
    0
    อย่าไปจอดใกล้กันล่ะเดี๋ยวจะงงขึ้นรถไม่ถูก อิอิ
    เหมือนมากเลย 555

foonpoon ถูกใจสิ่งนี้
  24. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    ปล่อยมัน ไปเถอะครับคุณโต้ ยังไงก็มีคนรู้ว่าคนนี้ เป็นรถใคร

25. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    เปลี่ยนเป็นปืนและหนิ :confused::confused:

26. มีบอกจอดใกล้กันมีผิดคันด้วย !! ...เรียกแม่งมาจอดดิ๊!! อยากรู้ว่าเหมือนแค่ไหน :D

27. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เหอๆๆ เอาไว้หลอกหญิง เดี๋ยวนี้หญิงไทย ฉลาดครับ เปลี่ยน มุขใหม่ดีกว่าครับ 555

28. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0
    ภูมิใจเหอะครับ รถสวยๆ

อย่าว่าแต่ ต้อง ตาหญิงเลย

ขนาดคนที่เอาไปอ้างเป็นชายมันยังชอบ อิอิ

29. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    กล้าเนอะ

30. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    555 เกรียนจิงๆ เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้