อยากลองแข่งโกคาร์ทต้องทำไงบ้าง

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย พีท, 27 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พีท

พีท New Member Member

1
    0
    0
    ช่วยแนะนำหน่อยครับมือใหม่อยากลองต้องทำอย่างไงบ้าง

2. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    มาลองขับเล่นด้วยกันที่ MSL ดูก่อนซิคับ

3. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ยินดีเลยครับ...ถ้าสนใจก็ลองขับ 4 จังหวะ เล่นก่อนครับ ถ้าคิดว่าพร้อมที่จะเป็นนักแข่งอาชีพก็ต้องลองสมัครเล่นก่อนครับ แล้วค่อยไปเล่นอาชีพด้วยรถ 2 จังหวะ เฟรมนอก......

ลองเล่นดูครับ หรือ จะเรียนเลยก็ได้นะครับ ยินดีครับ

4. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    Welcome to the world of Thrill

สวัสดีครับ

ยินดีต้อนรับสู่โลกแห่ง ความ ตื่นเต้น หวาดเสียว ครับ ระวัง สองตี๋ ดัน ท้ายนะครับ ดันออกนอกทางแล้วทำหน้า จืดๆ ไม่รู้ไม่ชี้ด้วยนะครับ 55555

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เตรียมเงินในกระเป๋า (รอบละ 300) แล้วไปที่สนามลองขับ + ซ้อมขับ ให้รถมันเชื่องมือ
    เท่านี้ก็สามารถลงแข่งแบบไม่เป็นอันตรายต่อตัวเอง และ ต่อผู้อื่นได้ครับ

6. ake_6006

ake_6006 New Member Member

3
    0
    0
    ไม่ต้องมีรถเองแข่งได้ไหมครับ ผมชอบมากเลยโกคาร์ทแต่ไม่มีรถเป็นของตัวเอง

7. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ไม่จำเป็นต้องมีรถเป็นของตัวเองเลยครับ เอาแค่มีใจกับมีเงินเท่านั้นครับ ลองเช่ารถสนามวิ่งดูก่อนก็ได้ครับ ให้ได้เวลาไม่ห่างจากที่1ประจำสนามนั้นๆสักไม่เกิน ครึ่งวินาที รับรอง วิ่งแข่งได้แน่นอนครับ;)

8. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    เตรียมเงินค่าเพลาไปด้วยครับ 1600 บาท ล้อ 950 บาท เฟรม 10000 บาท แล้วก็ 550 บาท

ก็พาหมื่นนิดๆเผื่อเหลือเผื่อขาดก็พอครับ

ป.ล. ผมล้อเล่น

9. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ศิษย์ครูชาย !!!

ไม่งั้นลองมาสมัครเรียนเปน "ศิษย์ครูชาย" ที่ MSL ดูซิคับ ค่าสมัคร สังพันกว่าบาทมั้ง รับรองขับเปนเรวแน่นอน จิงไหมพี่บ๊อบ :p

10. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    สังพันนี่อะรายอ่ะ เหมือนสังคังมะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้