พัดลมครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย GAME EG4D, 20 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    ปกติเวลาเปิดแอร์พัดลมหม้อน้ำจะทำงานรึป่าวครับ
    ของผมมันเคยทำงานตอนเปิดแอร์นะครับแต่ตอนนี้มันไม่ทำงานแล้วครับ
    ผมไม่แน่ใจว่าจากโรงงานมันจะต่อมาให้เลยรึป่าวรึว่าต้องต่อเองครับ

รบกวนพี่ช่วยชี้แนะให้ผมด้วนนะครับ
    ขอขอบคุณมาล่วงหน้าครับ

2. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    เวลาเปิดแอร์พัดลมแอร์จะทำงาน ส่วนพัดลมหม้อน้ำจะทำงานตามอุณหภูมิน้ำ อะครับ

แต่ยังไงรอผู้รู้มาตอบอีกที เผื่อข้อมูลของผมผิด

3. GAME EG4D

188
    11
    0
    อยากให้พี่ๆทดลองเปิดแอร์แต่ไม่ติดเครื่องคับแล้วเปิดผาโปงดูว่ามันทำงานพร้อมกันรึป่าวครับ

4. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ไม่ติดเครื่อง อะไร อะไร มันก็ไม่ทำงานครับ ยกเว้นโบเวอร์ใต้นวมเท่านั้นครับที่ทำงานตามที่เราเลือกความเร็ว <<<

5. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ใช่แล้วครับ แต่ถ้าต่อตรงไว้ บิดกุญแจ ON ก็จะทำงานครับ

6. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    พัดลมแอร์ทำงานตอน com ทำงาน
    พัดลมหม้อน้ำทำงานตอนอุณหภูมิน้ำถึง 93 องศาครับ
    เป็นอิสระต่อกันครับ สำหรับรุ่นนี้

7. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    ตามนี้เลยค่ะ

8. GAME EG4D

188
    11
    0
    ขอบคุงทุกๆคำตอบครับ

9. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    ตามนั้นครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้