DX สามารถเอาชุดดุมล้อหน้า+ดิสเบรค(ดิสเบรคที่ขนาดใหญ่กว่าของเดิม)ของรุ่นไหนมาใส่ได้บ้างครับ ขอบคุณครั

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย suttilucks, 23 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. suttilucks

suttilucks New Member Member

20
    0
    0
    DX สามารถเอาชุดดุมล้อหน้า+ดิสเบรค(ดิสเบรคที่ขนาดใหญ่กว่าของเดิม)ของรุ่นไหนมาใส่ได้บ้างครับ ขออภัยมือใหม่พึ่งศึกษา ขอบคุณมากครับ

2. super99

super99 Member Member

145
    11
    18
    ไม่รู้เหมือนกันครับ

3. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ของ AE86 TT141 ตัวนอก อันนี้ต้องยกมาทั้งสตรัทหน้า แก้ตรงประกับล่างนิดเดียว
    รุ่นอื่นอาจแปลงเยอะกว่าครับ

4. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=7217020#post7217020

ของผมไง ใส่ง่าย เบรคแบบไม่ต้องห่วงเลยจานของs13ของแต่งด้วยรู114ก็ใช้ของเดิมได้ครับโทรคุยกานได้ครับ
    ในรูปยังไม่ได้ล้างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้