ถามคนขับ JZS13 และท่านผู้รู้ครับ(เรื่อง กระปุกไฟฟ้า)

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย DON_SF, 22 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    คือว่าผมอยากทราบอ่ะครับว่า สายไฟ ที่ออกจากตัวกระปุกพวงมลัยเพาเวอร์ ไฟฟ้า อ่ะครับ มันไปเข้าที่กล่อง อะไร สีอะไร แล้วที่กล่องเขียนว่าอะไร แล้วถ้าอย่างรถผมMS133 ไม่มีกล่องเนี่ย มันสามารถหากล่องมาใส่ได้มั้ย หรือว่ามีวิธีใดที่ทำให้ใช้กระปุกตัวนี้ได้บ้างครับ

ขอบคุณมากๆครับ:D:D:D

2. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ต่อ เข้า IGN ได้เลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้