ถึงนายไข่

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย ☆☆☆箱スカ☆☆☆, 14 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

☆☆☆箱スカ☆☆☆ New Member Member

89
    1
    0
    ไข่ เรื่องที่เราคุยกันในวันมีตติ้งล่าสุดอะ :D น่าจะนำขอมูลมาอัพเดทให้เพื่อนๆฟังบ้าง แล้วตอนนี้ทำอะไรไปถึงไหนแล้ว กำหนดการเป็นยังไง แล้วการรวบรวมเงินจะทำอย่างไร

น่าจะชี้แจงแบบแผนให้เพื่อนๆฟังบ้างนะ :)

2. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    สงกะสังพี่ท่านกำลังติด..........อิอิๆๆล้อเล่นหน่าๆๆๆนั้นนะสิเอาไงครับ

3. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    คนหน้าตาดีก็แบบเนี่ยล่ะ

4. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ช่วงนี้นายไข่ไส่สามารถเข้ามาตอบกระทู้ได้

ผมขออนุญาตตอบแทนละกันนะ

ในสัปดาห์หน้าจะแจ้งหมายเลขบัญชี....................ทางข้อความส่วนตัวนะ คอยอ่านด้วย :D

ส่วนเรื่องการมาร่วมงานวันเกิด Skyline club ในเดือนหน้ารอติดตามกระทูใหม่จ้ะ

:) :) :)

5. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    เปิดบัญชีใหม่เรียบร้อยแล้ว

ส่งข้อความส่วนตัวเข้าไปแล้วนะครับ ตามดูหน่อยนะ

ถ้าตกหล่นชื่อใครช่วยกระจายข่าวต่อ ๆ กันด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้