จะทำรถกะเค้าบ้าง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย tit_satit, 21 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tit_satit

tit_satit New Member Member

109
    26
    0
    อยากทำรถกับเค้าบ้างครับ ขอคำแนะนำเพื่อนๆ EK Group ด้วยครับ

1. อยากลบคิ้วกันชนหน้า EK'96 แบบเชื่อมพลาสติก แนะนำร้านและค่าใช้จ่ายด้วยครับ
    2. กระจังหน้าที่ใส่ EK'96 นิยมใส่แบบไหน หาซื้อได้ที่ไหนครับ
    3. ลิ้นหน้า Type-R ของคุณ So'EK นั้นใส่แล้วระยะเคลียร์จากพื้นลดลงประมาณเท่าไรครับ
    4. อยากแปลงท้ายเป็น LEV. ไปท้าย ขาว-แดง หาของยากมั้ย ราคาประมาณเท่าไรครับ
    5. หางหลัง ใส่ทรงไหนดีครับ และต้องเจาะฝากระโปรงหลังมั้ย
    6. ลิ้นหลัง ตูด LEV. มีแบบไหน ทีนิยมใส่กันครับ
    7. จะเปลี่ยนสีรถเป็น สีขาว-ฝากระโปรงดำ แต่กลัวเพี้ยน เห็นที่ อู่ มาสเตอร์พีซ บอกว่ามีเบอร์สีตรงรุ่น เพื่อนๆ มีความเห็นว่ายังไงครับ (เครมประกันชั้น 1 วิริยะ)

แนะนำด้วยนะครับ กะว่าจะเก็บงานภายนอกก่อน ค่อยเล่นภายในต่อครับ....ขอบคุณครับ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> โชคดีครับ + ให้ไปครับ <<<

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    รอชมครับ

4. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ท้ายขาวแดงของ lev เบิกใหม่ ประมาณ 12,000 อ่ะคับ รวมทับทิมแล้วนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้