เข้าร่วมคลับ กับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย superfiat, 21 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    อยู่เชียงใหม่ครับ เพิ่งได้ ep71 วางเครื่อง 4e fte มาเมื่อปลายเดือน ก.ค.

รถยังจอดอยู่บ้านเพื่อนที่กรุงเทพเลย พอดีว่า มีความจำเป็นต้องเปลี่ยนเป็นเกียร์ออโต้

ช่วยแนะนำหน่อยว่า...ต้องหาเกียร์รุ่นไหน(เห็นมีเรื่องสายไฟ 2 เส้นกับ 3 เส้น) ราคาประมาณไหน

แล้วก็ที่ติดตั้งเนียนๆ ราคาสมเหตุสมผล

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล. อีพี ท่านใดอยู่เชียงใหม่แล้วพอมีเวลาให้คำปรึกษา โปรดแสดงตัวครับ..:D

เด๋วผมจะโทรไปรบกวน

ตุ๋ย...es cm club

0 844 855 955

2. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ยินดี งับบบ

3. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    โซนรามอินทรา จะมีมีตติ้งกันเมื่อไหร่ครับ เดือนนี้....:)

4. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    แว่วๆว่า วันศุกร์นี้นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้