si face off dc2 หรือ dc5 ได้ไม๊คับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ไปโลดดดด, 21 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คิดว่าน่าจะเท่ห์ดี พอมีความเป็นไปได้มั้ยคับ

1. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    เป็นไปได้คับเมืองนอกเค้าทำกันไปแล้วหน้า dc5 นะถ้าจำไม่ผิด

2. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    กล้า บ้า เหลือ อะไรก็เป็นไปได้ เมืองไทย

อะไรก็เป็นไปได้

3. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    มีตังทําได้ทุกอย่างอะ ฮี่ๆ

แต่ติดที่ว่า ไม่มี - -*

4. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    เห็นด้วยครับ อะไรก็ซื้อได้ครับ ยกเว้นรสนิยม:D

5. pondz

pondz Member Member

108
    12
    18
    ไม่มีอะไรเปนไปไม่ได้คับ..

แต่ถ้าเปน DC5 นี่ถือว่าง่ายมากคับ ทรงใกล้ของเดิมมาก

เอารูปมาฝากด้วยคับ prelude swap to S15

wide body กันกระจาย งง....!!!

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กันยายน 2008
    G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  6. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    โอ้โหเสร็จออกมาต้องสวยมากๆ

7. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    แปลกดี น่าจะดุดี

8. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    เย้ย prelude S15 สวย แหะ ทำที่ไหนอ่าครับ

บอกได้ม่ะ ครับ เพราะอยากแปลง หน้าเหมือนกัน

รบกวนด้วยครับ

9. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    เคยเห็นแต่คูเป้หน้า dc2 อ่า อิอิ

10. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    หลายคนคงเคยเห็นแล้วมั้ง โดยเฉพาะคุณ Charotte เห็นบอกว่าเหมือน impreza
    ผมอยู่ EK คับ นานๆเข้ามาดู Si ที
    จะว่าไปรถผมก็ ได้ทั้ง 2 คลับมั้ยอ่ะ EK Lev 1.8 Si

รูปนี้ผมรีทัชเอานะคับไม่ใช่ของจิง แต่รถผมเองหน่ะแหละ :D

11. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สวยงามครับ

12. aon streetuse

aon streetuse New Member Member

0
    9
    0
    สวย แหวกแนวดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้