Rossi จะมาขับให้ Ferrari หรอคับ

การสนทนาใน 'Formula 1' เริ่มโดย *~บอย (ลาม...ก)~*, 27 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ปีหน้า Valentino Rossi จะมาขับให้ Ferrari หรือป่าวคับ

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

2. เป็นไปได้นะครับ เห็นมาทดสอบถึงสามครั้งแล้ว แถมเลือดอิตาเลียนด้วยกัน จะได้เรื่องการตลาดด้วย.. อิอิ อยากให้มาครับ

3. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    ปีนี้มาทดสอบและร่วมฉลองครับ

แต่ขับให้นี่คิดว่าไม่

เพราะเจ้าตัวเคยบอกว่ามันมีระเบียบแบบแผนมากเกินไป

ต้องขับช้ามั่งเร็วมั่งตามแผนที่วางไว้ ปรับนู่นนี่ตลอดเวลา

ไม่อิสระเหมือนมอไซค์

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ใช่แล้ว.....อิอิ

5. KO FACTORY

KO FACTORY New Member Member

170
    12
    0
  6. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
  7. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    ไม่ใช่แนว...รอสซี่ หรอกครับ

8. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    เค้าเคยให้สัมภาษณ์ว่า

อยากเป็นแชมป์โลกด้วยรถที่ผลิตจากประเทศบ้านเกิดของตัวเอง

คนวงการมอเตอร์ไซค์มองไปยัง DUCATI แต่อาจจะลืมนึกว่า Ferrari ก็รถบ้านเค้าเหมือนกัน

Rossi อยู่ที่ไหนก็ขับมันส์ผมเชื่ออย่างงั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้