รบกวนพี่ติ่งหน่อยค๊าบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Ultramanz, 17 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ultramanz

Ultramanz New Member Member

24
    2
    0
    พอดีญาติฝากถาม ว่า a32 ปี40 เติมแก๊สโซฮอลล์ได้ป่ะครับพี่ถ้าได้ต้องทามไรเพิ่มมั้ยคับ

2. cp_chin69@hotmail.com

[email protected] New Member Member

318
    74
    0
    รอสักครู่นะครับ เดี๋ยวพี่เค้าคงเข้ามาตอบนะครับ หรือ ท่านอาจารย์ที่มีความรู้ช่วยแนะนำเจ้าของกระทู้ด้วยครับผม

3. Rafaant

Rafaant New Member Member

485
    417
    0
    รอๆก๊าบบบ:D:p:D

4. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    เติมได้ครับ
    ดู แค่ ท่อยางน้ำมันครับ
    ถ้ามันเก่า ก็ เปลี่ยนทั้งหมด จะได้สบายใจ
    ถ้า เติม แล้วมีปัญหา กระตุก
    ต้อง เปลี่ยนกรองเบนซินครับ เนื่องจาก โซฮอล์ มีสารชะล้างครับ
    อาจจจะล้างสิ่งสกปรกไปด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้