เดี๋ยวนี้เข้าอู่ซ่อมรถต้องระวังให้ดี

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย พงศ์ธร, 20 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    เรื่องมีอยู่ว่าวันนี้รถบริษัทที่ทำงานสตาร์ทไม่ติดถามเพื่อนว่ารถเป็นอะไรเลยได้รับคำตอบว่าเอารถไปซ่อมอู่แถวบริษัทมาโดนยำเปลี่ยนแบตไปและแบตที่โดนเปลี่ยนไปเพิ่งซื้อมาใหม่ แม่งเฮงซวยเลวจริงๆสมัยนี้ซ่อมรถต้องตรวจรถให้ดีก่อนออกจากอู่นะครับ:mad::mad::mad:

NUM RE ถูกใจสิ่งนี้
  2. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    เข้าอู่ พี่ติ่ง เลยครับ
    เชื่อ ถือ ได้

พงศ์ธร ถูกใจสิ่งนี้
  3. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    แม่มเอาทุกอย่าง ไม่มีคุณธรรมเลยพวกเนี่ย

พงศ์ธร และ NUM RE ถูกใจสิ่งนี้
  4. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    มีอยู่ 2 อู่ที่ผมชอบไป แต่ไปแล้วไม่อยากทำบ่อยนะคร๊าบบบ อิอิ...
    1. อู่พี่กาน ลาดพร้าว 42 ที่พึ่งของเราเสมอ อิอิ.... ขอบคุณคร๊าบบบ...
    2. อู่พี่ติ่ง ซอยวัดบัวขวัญ อันนี้ก็เป็นที่พึ่งของเรา และที่นัดเจอ และอยากจะเจอพี่ น้อง คร๊าบบบ... ขอบคุณเช่นกัน อิอิ...

5. rose.track

rose.track New Member Member

263
    54
    0
    น่าเห็นใจครับ ขอบคุณนะครับจะได้ระวังไว้

พงศ์ธร และ NUM RE ถูกใจสิ่งนี้
  6. cp_chin69@hotmail.com

[email protected] New Member Member

318
    74
    0
    แย่นะครับ หาอู่ที่ไว้ใจได้ดีที่สุดครับ

7. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    :D:D:D:D:D:D

8. Rafaant

Rafaant New Member Member

485
    417
    0
    ต้องระวังคับ :D:p:D

9. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    อู่พี่ติ่งตอนนั้นก็เอาหม้อน้ำผมออกไปครับ อิอิอิ แต่เอาของใหม่มาใส่ให้ อิอิ ดีก่าเดิม

10. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ร้านไหนไม่คุ้น ไม่จำเป็นไม่เข้าเลยครับ...

11. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ไอ้เวง

12. AuSi_Mania

AuSi_Mania New Member Member

158
    42
    0
    ให้เพื่อนทำ (รถ)ให้ ไว้ใจได้สุด ซื้ออะไหล่เอง นั่งเฝ้านอนเฝ้าจนกว่าจะเสร็จ คนที่บ้านนึกว่ากิ๊กกัน ตอนนี้เพืิ่อนมันมีแฟนไปแล้ว จะทำไงดีเน้อ

13. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    น่ากลัวจริง ๆ ครับ แค่แบตแม่มยังเอา...

14. cp_chin69@hotmail.com

[email protected] New Member Member

318
    74
    0
    ก็หาแฟนแบบเพื่อนครับ จะได้เป็นเพื่อนกัน ขอให้ได้แฟนที่ถูกใจครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้