ยกชุด ช่วงล่างหน้า...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Joe_mj, 20 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Joe_mj

Joe_mj New Member Member

20
    0
    0
    อยากเปลี่ยนชุดช่วงล่างหน้า(ยกเว้นโช้คอัพ) อยากทราบว่ามีอะไรบ้างครับ(พวกบูช ลูกหมากต่างๆ)
    เอาครบๆเลย เลยนะครับ ทำ list ให้ผมหน่อยก็ดี ราคาเฉพาะอะไหล่โดยรวมแล้วน่าจะจบที่เท่าไรครับ(ไม่ซีเรียส ของแท้,เทียม ชอบของถูก คุณภาพปานกลาง) เพราะตอนนี้รู้สึกว่ามันดังเหลือเกิน แล้วก็ขับไม่นิ่งชอบกล ขี้เกียจให้เช็ค เลยเปลี่ยนมันยกชุดซะเลยดีกว่า มีงบอยู่ 5000 พอป่าวไม่รู้
    ช่วยกรุณาด้วยครับพวกพี่ๆประสบการณ์สูงทั้งหลาย

2. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    โทรหา พี่ติ่ง เลยครับ
    แต่ที่แน่ ๆ 5 พัน ไม่น่าอยู่ครับ
    แร็ค ก็ เป็น หลัก หลายพันแล้วครับ
    เพลา ขับ อีก สองตัวนี้ ก็ ใกล้ แล้วครับ

3. cp_chin69@hotmail.com

[email protected] New Member Member

318
    74
    0
    หลักหมื่นน่าจะพอได้นะ ช่วงล่างเนี้ยะสำคัญนะ ตั้งแต่รถหมุน กลัวเลย ไม่กล้าขับเร็วเลย กำลังเก็บงานช่วงล่างอยู่เหมือนกัน เริ่มดังเหมือนกันเลย ว่าแต่ เจ้าของกระทู้ ใช้รถรุ่นไหนเหรอครับผม

4. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

BiggyCat ถูกใจสิ่งนี้
  5. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
  6. Joe_mj

Joe_mj New Member Member

20
    0
    0
    B14 96 คับผม ถ้าตัดแร็กกับเพลาขับไปนี่ จะอยู่มั้ยครับ 5000 นี่

7. B14er

B14er New Member Member

526
    224
    0
    บูชปีกนกตัวใหญ่/ตัวเล็ก บูชปลายกันโคลง บูชรัดกันโคลง บูชรัดแร็ค
    ลูกหมากปีกนก ลูกหมากแร็คตัวนอก/ตัวใน ลูกหมากกันโคลง
    ยางเบ้าโช้ค

5พันคงต้องเลือกทำเท่าที่จำเป็นคับ

8. โจRTM

โจRTM New Member Member

498
    326
    0
    :sad:ก็เอาเท่าที่ทำได้ครับ เดี๋ยวพี่ติ่งจัดให้:D:D:D

9. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    ผมซื้อแรคB14 มา เอาแต่แรค เหลือ ลูกหมากแรค สภาพยังดีอยู่อ่ะครับ ใครสนใจ pm มาได้นะครับ

ผมก็เปลี่ยนหมดแล้วนะ อาการดังหายเลย กว่าจะหาย หมดไปหลายตังเหมือนกันอ่ะ

แรค ลูกหมากแรค ลูกหมาก ปีกนก แล้วก็ลูกปืนเพลาอีกข้างนึง จนเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้