มีใครใส่ไฟหรี่มุมกันชนหน้ามั้งครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย civicy_art, 19 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    อยากเห็น ไ ฟหรี่มุมกันชนหน้าคับ

2. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ลองดูรูปในมิตของเดือนที่แล้วสิ มีอยู่คันนึง รถของเพ่ชัยอ่ะน้องอาร์ท แหล่ม

3. aum_ES

aum_ES New Member Member

237
    10
    0
    คันเก่าเคยใส่ มันเป็นไฟเลี้ยวนะ ต้องเปิดไฟหรี่+ไฟเลี้ยวครับ

4. playboyvios

playboyvios New Member Member

7
    0
    0
    ที่ไหนรับทำมั่งครับ

5. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    มันเป็นไฟส่องเลี้ยว นะครับไม่ใช่หรี่ ประโยชน์หลักๆ มันจะติดตอนที่เปิดไฟเลี้ยวด้านนั้นๆ
    DIY ใส่เองได้ หาซื้อของ Accord มาใส่ได้ ส่วนเรื่องจะให้ติดตอนเลี้ยวกับ ES ต้องดูวงจรอีกที

6. civicy_art

356
    23
    0
    พอดีเห็นรถ Stream ใส่อะคับ ดูสวยดีคับ

7. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    ผมหาของเอคคอรด์ มาใส่น่ะครับคู่ล่ะ1500บาท บวกรีเลย์2ทางอีก2ตัวแค่นี้ก็ใช้ได้แล้วครับ จะติดเฉพาะเวลายกเลี้ยวน่ะครับ

8. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    เท่มากมาย

กิเลสอีกแล้ว

9. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
  10. civicy_art

356
    23
    0
    สวยมากมายคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้