สอบถามข้อมูลครับ พอดีผมไปเจอยาง%สวยๆชุดนึง แต่ขนาดยางค่อนข้างจะต่างกันพอสมควร...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Madmail Sunnyza, 25 กุมภาพันธ์ 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Madmail Sunnyza

Madmail Sunnyza Guest

0
    0
    0
    สอบถามข้อมูลครับ
    พอดีผมไปเจอยาง%สวยๆชุดนึง แต่ขนาดยางค่อนข้างจะต่างกันพอสมควร
    ยางที่ไปเจอคือ175/65/r15
    ยางที่ใช้อยู่คือ 195/55/r15
    ล้อหน้ากว้าง7" หลัง8"
    อยากทราบว่า มันสามารถใส่ทดแทนกันได้ไหมครับ

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ยางหน้าแคบจังครับ
    แม็กกว้าง 7-8 ผมว่า ขอบยางคงจะดึงน่าดู
    อันตรายครับ

3. Somsak Sornsueb

Somsak Sornsueb Guest

0
    0
    0
    แก้มจะสูงพอกับที่ใส่อยู่แต่หน้ายางจะแคบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้