ราคาเครื่ องH 22 A

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย PANUWAT57, 21 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PANUWAT57

PANUWAT57 New Member Member

6
    0
    0
    พอดีวันนี้ผมได้ไปเดินที่เซียงกงบางนามา พบว่าราคาเครื่อง H22 A อยู่ที่ประมาณ 30000 - 35000 บาท ขึ้นอยู่กับอุปกรณ์ ทั้งนี้ราคาเครื่องดังกล่าวน่าจะมีแนวโน้ม ลงอีกก่อนที่จะขึ้นอีกครั้ง ประมาณนะครับ

2. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ถ้าเครื่องสวยๆนะจับมาเลย

ถ้าเครื่องสภาพดีๆสวยๆของครบๆผมว่ารีบหากับดักไปจับมาขังไว้
    ใต้ฝากระโปรงรถของเราเลยเดี๋ยวมันจะโดนนายพรานอื่นจับไปก่อน.
    เพราะท่องไปตามป่า(เวปอื่นๆเขากำลังหาอยู่นะ)รีบส่องดูแล้วต่อรอง
    จับมาเลย...:p

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ไม่ต้องซื้อทั้งแพนะครับ เอาแค่เครื่อง+เกียร์ +กล่อง เพราะเราใช้แพ แอคคอด ตาเพชร กะเพลาตาเพชร ครับ
    ถ้าเป็นเครื่องจากแอคคอด 96 ก็ใช้โช๊คได้ เพลาใช่ไม่ได้ แร๊คพาวเวอร์ใช้ไม่ได้
    ของพีหลูด ก็ใช้ไม่ได้ทั้งโช๊คและเพลา แต่อย่างไรก็ช่างให้ได้สายไฟ +กล่อง มาทั้งหมดจะดีมากๆเลยนะครับ

ตอนวางเครื่อง h22a ก็ใช้เพลาเดิมๆได้เลยครับ +แท่นเครื่อง +แท่นเกียร์เดิมได้หมด จะต้องแปลงท่อน้ำยาแอร์ ด้วย จิงๆค่าเชื่อม 100/หัว แต่อู่จะคิด ประมาณ พันกว่าบาท อันนี้ต้องทำใจ

เพราะทุกวันนี้เราขับ ฮอนด้าอยู่นะ พี่น้องครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้