เซ็ง H แดง โดนแงะ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย kor_kerd, 20 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kor_kerd

kor_kerd New Member Member

11
    1
    0
    เซ้งมาก H แดงโดน แงะที่ lotus บางกะปิ
    เดือนทุกคนระวังๆ นะคะ

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  2. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    ไอ้พวกเลวมากันอีกแล้ว อยากหล่อ แต่ไม่ลงทุน ไม่รู้จะเรียกพวกมันว่างัยดี

เสียใจด้วยนะครับ

3. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    เหอๆ เซ็งเป็ด ด้วยครับ ระวังๆนิดนึง

4. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0

ไอ้พวกนี้มันเล่นรถจริงป่าวหว่า

มันเข้าใจอารมณ์ของการค่อยๆเก็บเงิน เก็บทอง แล้วค่อยๆแต่งไปทีละนิด ทีละนิด

ขโมยมาแต่งรถตัวเอง มันภูมิใจหรือไงหว่า

อย่างน้อยก็อยากบอกเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ สมาชิกทุกท่าน อยากให้เรามาช่วยกันซื้อของที่มีที่มาที่ไปหรือไม่ก็ของมือหนึ่งไปเลยจะดีกว่า
    เพราะถ้าไม่มีใครต้องการ ไอ้พวกหัวขโมยมันจะได้ไม่มีลูกค้า และพวกมันจะได้ไม่ต้องหาของ

5. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    มั น ม า อี ก แ ล้ ว เ พื อ น ๆ ร ะ วั ง กั น ด้ ว ย น่ ะ คั บ

6. โจ6365

โจ6365 New Member Member

96
    3
    0
    ผมยังเจ็บใจไม่หาย เลยคับ ผมโดนแงะที่ ฟิวเจอร์ฯ บางแค อ่ะ
    หน้าหลังเลย จับได้น่าตืบ จิงๆ

7. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    เซง แทน .............................

8. jatupon koidull

jatupon koidull New Member Member

3
    0
    0
    แย่จังเลยนะ ไอ้พวกโจรนี้ ๆๆๆๆ

9. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    Lotus บางกะปิผมไปบ่อยซะด้วย...กำแท้ๆ
    เสียใจด้วยนะครับไอ้เหี้ยพวกนี้แม่งเมื่อไหร่จะตายโหงตายฮ่าไปซะทีวะ:mad::mad:
    สงสัยคงต้องนั่ง Taxi ไปแล้วมั้งเนี่ย....:mad:

10. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    นิสัย...

11. nanote0

nanote0 New Member Member

87
    6
    0
    ผมใส่ของปลอมจะโดนไม๊ แล้ว 3 m นี่มันแงะได้เก่งนะ เหนียวมากกกกก

12. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    เหี้ยจิง ๆ ไม่รู้จะใช้คำว่าอะไร นอกจากคำนี้คำเดียวเลย

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  13. cheerapong

cheerapong New Member Member

151
    5
    0
    เซ็งแทนเลยครับ ราคาค่าของยังพอทำใจได้ แต่ราคาทำสีนี่ซิ เฮ้อ.....

14. BASLER

BASLER Member Member

132
    9
    18
    ไอ่พวกนี้ ต้องโดนช็อคไฟฟ้า

15. [M]oddy

[M]oddy New Member Member

24
    0
    0
    เดี๋ยวผมจัดส่งไปให้นะครับ
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

16. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    ทำใจ หาของก๊อปใส่ดีกว่า...................

17. POL4056

POL4056 New Member Member

51
    0
    0
    เสียใจด้วยคับ ผมก็เพิ่งใส่มาเหมือนกัน ต้องจอดตรงคนเยอะ ๆ จะช่วยได้ไหมเนี้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้