น้องรบกวนพี่ๆหน่อยนะครับ !!!!!

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย เจียเบี๋ยวะสาด, 22 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คือว่าแม็กผมมันแตกเกินเยียวยาอะครับอยากจะรบกวนพี่ๆช้วยแนะนำร้านข้านแม็กมือ 2 ราคากันเองหน่อยอะครับ หรือร้านที่ขายแม็กแบบคู่อะครับ คือขาย 2 วงอะครับถ้าพี่ๆคนไหนมีแม็กจะเสนอหรือมีเพื่อนๆที่ขายอยู่รบกวนนิดนึงนะครับ

( ทุกรายขอเป็นขอบ 16 นะครับ )

ปล ผมใช้แม็ก รุ่น LS - GT อยู่อะครับที่มันแตกไปถ้ามีรายนี้ก็ได้นะครับผม ด่วนอะครับเพราะตอนนี้โดนกดดันจากทางบ้านมาจะโดนเปลี่ยนใส่ล้อเดิมแล้วครับ แทบร้อง รบกวนพี่ๆด่วนนะครับ ขอขอบพระคุณพี่ๆไว้ล่วงหน้าครับผม ขอบคุณครับ

1. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ครายรู้บอกหน่อยจร้า

2. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    RTM มีทุกสี่งที่ต้องการ....55+

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  3. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ร้านแม็ก เป็นคู่เค้าก็ขายนี่ วงเดวยังขายเรย เส้นรามอินทรา เพียบ
    หรือไม่ลองไปดู www.wheelsecondhand.com โชคดีจ้า

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
    เออ พี่คับ แล้วร้านแถวรามอินทา อะคับมีร้านไหนขายราคาพอได้มั่งอะครับว่าจะไปซื้อ ขอบ 15 แต่มือ 1 อะครับ ผมไปหาๆมา เรียว อ๊อฟเซ็ด 38 มือ1 ก้านออกยกๆหน่อยอะครับ หกก้าน วงละ 2500 บ แพงไหมครับแล้วราคามีถุฏกว่านี้อีกซักหน่อยไหมถามก็แล้วต่อก็แล้วไม่ลดเลย - -* กำ รบกวนพี่ๆอีกทีครับ ขอบคุณพี่ๆมากครับที่ให้ข้อมูลครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้