ภาพบรรยากาศงานมิทติ้ง เพชรบูรณ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย *ตุ๊กฟั่นเพือน*, 13 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    จำนวนที่เข้าร่วมมิทติ้งครั้งนี้จำนวน 6 คัน
    อุตรดิตถ์ 2 คัน พิดโล 1 คัน ขอนแก่น 1 คัน และเจ้าภาพเพชรบูรณ์ 2 คัน
    ถึงแม้จะน้อยคันแต่ก็อบอุ่นและก็ฮากระจาย....เพราะ..(..อะไร..ต้องถามท่านเทพ..)

1. อุตรดิตถ์เดินทางตั้งแต่วันที่ 11 ถึงเพชรบูรณ์ประมาณ 4 ทุ่มไปนัดประชุมกันก่อน...เจ้าบ้านช้าอีกตามเคย..แต่ยังไม่ฮาเท่า..
    เคล็ดลับดีๆๆ..ของท่านเทพ..146 ในกรณีที่..งู..(ไม่รู้จากหัวใครหลุดมา)จะเข้ารถของท่านเทพ 146 วิธีที่ไล่งูดีที่สุดของท่านเทพ คือ..การบีบแตร..ไล่งู....เป็นเรื่องที่ฮากันมากในมิทติ้งครั้งนี้.(ใครจะเอาไปใช้ก็ได้นะ) สรุปถามท่านเทพว่างูตัวนั้นมันหนีไปมั้ย..คำตอบคือมันไม่ไปไหนเลย...สุดท้ายต้องถอยรถหนีกันแทบไม่ทัน
    นัดเจอกันที่พ่อขุนเวลา...10.00 น. แต่เจ้าบ้านติดภาระกิจอันหนักหนา...(ซักผ้าไม่เสร็จ)ก็เลยไปรวมที่จุดนัดพบช้า...แล้วไปต่อกันที่กินขนมจีนที่ หล่มเก่า..อร่อยมากค่ะ..แต่รู้สึกว่า..เอสคุงอร่อยกว่าเพื่อน...เพราะกินเข้าไปได้ตั้ง 14 หัวกะไข่อีก 1 ฟอง กุนเชียงอีก 2 อัน เมี่ยงอีก 1 ไม้ ยังไม่พอ ( แถมเอาใส่ถุงกลับมาอีก..ฟรี..เพราะแม่ค้าไม่เห็น 555+) ขออภัย..รูปลงน้อย..เพราะแบตกล้องหมด..แล้วจะเอามาลงให้ใหม่นะค่ะ...เพราะรายละเอียดที่ฮาๆๆยังมีอีกเยอะจร้า

2. หนุกหนานกันไปคับ

3. หนุกหนานครับ อยากได้รูปทุกแผ่นช่วยส่งให้หน่อยคร้าบ Email [email protected]

4. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    อบอุ่นมากเลยคร้าบคราวหน้ามาอุตรดิตถ์จาได้อบอุ่นมากกว่านี้รับปากันความฮาด้วย55555555555555

5. อบอุ่นดีคับ

6. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0
    ภาพความประทับใจอย่างนี้ขอให้มีกันทุกภาคเลยนะครับ........อบอุ่นดีครับ

7. :):):):) ประทับใจมากกับความเป็นมิตรของทุกๆท่านครับ.....เสียดายมาสายเลยไม่ทันขนมจีนหล่มสัก ( เดี๋ยวโอกาศดีดีว่างๆจะพาแม่บ้านไปกินให้ได้ ) คราวหน้ามาเที่ยวขอนแก่นบ้างเด้อ........เมื่อไหร่พร้อมจะแจ้งให้ทราบอีกที:sad::sad::sad::sad:

8. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    ว๊าว !

อิจฉาจัง ๆ
    :D

อบอุ่นคับบ้านนนี้อบอุ่น :D

9. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    อิฐหนา เฮ้ย ไม่ใช่ อิจฉาต่างหากละ

10. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    อบอุ่นดีครับ

11. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ผมจะแอบบอกอีกอย่าง 146 ชอบแอบมานวดที่กรุงเทพ ก๊ากๆๆๆ

12. คากิซัง

คากิซัง New Member Member

159
    19
    0
    คงต้องบอกว่าดูรูปแล้วบรรยากาศที่ร้านนี้ดีมากๆแล้วก็อบอุ่นเช่นเคยผมเห็นแล้วอิดฉาจังครับ

13. ดูรูปกันต่อนะค่ะ....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 สิงหาคม 2008
  14. ไหนหรอคับพี่ตุ๊กฟั่นเฟือน รูปอ่ะไม่เห็นมีเลยคับ

15. nummon84

nummon84 New Member Member

29
    0
    0
    อยากไปมั่งจัง

16. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    อิจฉาคนได้ไปเที่ยวจัง ดูเหมือนจะเน้นๆเลยนะครับเต็มไปด้วยขวดๆแก้วๆยังงัยไม่รู้ หุหุหุ :D
    บรรยากาศดี น่านั่งคุยกกัน :D

17. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    มีแต่คนอิจฉาครับ

18. ต้องขอประธานโทษ..ที่ลงรูปช้า...ปายหน่อย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 สิงหาคม 2008
  19. มาดูกันต่อเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 สิงหาคม 2008
  20. รวมความฮา...จากท่านเทพ..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 สิงหาคม 2008
  21. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    เห็นภาพแล้วมีความสุขด้วยจริงๆเล๊ย มันน่าไปร่วมด้วยจริง แต่จริงๆแล้ว พี่น้องชาวNV มีอยู่ทั่วทั้งประเทศเลยจริงๆ แน่นอนจริงNV

22. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    สนุกสนานมากๆเลยขอบอกโดยเฉพาะท่านเทพ 146 ฮากระจาย

23. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ยิงกระต่ายกันซะขนาดนั้น
    สงสัยหมดป่าแล้วมั้ง

24. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    ง่ะเอารูปแอบถ่ายลงทามไมล่ะเพื่อนตุ๊กโดนแทงข้างหลังอีกแย้วตู 555555555555555

25. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    อบอุ่นดีครับ

26. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    อบอุ่นกันทั่วไทยเลยครับ^^ สมาชิกnvของเรา

27. นั่นนนนนนนนนนคือออออออออ#333 นั่นท่าหลับหรือครับนั่น.....มีอะไรให้คิดถึงหลับตาไม่ลงคร้าบบบบบบบบ
    ดูเอไหร่ก็คิดถึ้งงงงงงงงคิดถึงทุกท่านครับ

28. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    คิกถึงขอนแก่นจังเลย คยเคยมีอดีตกับสาวขอนแก่น

ช่วง.....นี้เพื่อนซี้ตุ๊กฟั่นเฟือน....(ยายเลอะเลือน)เข้ารพ..อาการหนัก..เพราะขาดน้ำ..และ..ชอบกักเก็บน้ำ(ไม่ยอมปล่อย...) อิอิ
    หรือเรียกกันภาษาแพทย์บ้านๆๆว่า..กั้นฉี่..หรือ..ปัสสาวะอักเสบนั้นแหละ
    แต่เค้าฝากขอบคุณพี่ๆๆคลับกันว่า..ไม่ต้องเป็นห่วงจร้า....จะรีบรักษาตัวเพื่อที่จะไปมิทติ้งกะเราที่ขอนแก่นให้ทันแน่ๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้