แพงไปไหม

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Acute, 5 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Acute

Acute New Member Member

13
    0
    0
    เครื่อง 4g93t พร้อมแพหน้า ราคาอยู่ที่เท่าไหร่ครับ โดยประมาณ

วันนี้ไปเจอมา แพหน้า 4g93t เกียร์auto เขาบอกว่า 6หมื่นกว่า แพงไปไหมครับ

แล้วลิ้นหน้า อีโว 3 สามารถเอามาต่อกับกันชนลิเบอโร่ได้ไหม
    ถ้าใครมีลิ้นหน้าของลิเบอโร่ ช่วยลงรูปให้ดูหน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ:)

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ราคานี้ได้เครื่อง EVO แล้วครับ ชั่งใจดูละกัน
    ส่วนลิ้นหน้า เอาลิ้นECAR 1800T มาใส่ สวยกว่าครับ

3. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    แพงสุด ๆๆ ครับ.. เครื่อง 93T ตอนผมซื้อมา ยกหัวเลย ยังไม่ขนาดนั้นเลยครับ.. และที่สำคัญได้เกียร์ธรรมดาด้วย.. เกียร์ไม่มัวด้วยนะ.. ราคานี้ยกเครื่องอีโวพร้อมวางดีกว่าครับ... จบที่เท่านนี้เหมือนกัน ส่วนลิ้นหน้า ถ้าเอาของโว 3 มาใส่ ถ้าจะใส่จริง ๆ ก็ใส่ได้ครับ แต่ว่าจะรับได้หรือป่าว... แค่นั้นครับ.. ต้องตัดต่อ แต่ถ้าจะให้หล่อก็หาของ ตัวนอกมาใส่ดีก่าครับ.. ของพวก CB5 หรือไม่ก็ 1800T แต่หายากหน่อยครับ.. หล่อกว่าเยอะ เอาลิ้น 3 มาแปลงใส่ เสียดายของครับ

4. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    ผมเจอทั้งหัวเลยคับ แค่ 43000 เอง ผมยังว่าแพงเลยคับ

ยังไงเชื่อพี่ๆข้างบนดีก่าคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้