ใครก็ตามที่ขับมิตซู จะต้องยอมแพ้เมื่อได้เห็นรถคันนี้!!!

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย กล้าขึ้นอีกนิด....., 19 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีไปชลมานะค่ะ พอเห็นรถคันนี้เลยเก็บมาฝาก หยิบกล้องถ่ายรูปแทบไม่ทันเลยค่ะขอบอก มัวแต่อึ้งค่ะ อิอิ ขนาดนั่งอยู่ในรถนะค่ะ ยังได้ยินเสียงเพลงดังกระหึ่มมากมายเลยค่ะ คงแรงจริงเนอะๆๆๆ ออกความคิดเห็นกันเต็มที่เลยค่ะ :p

1. jun_Za

jun_Za Member VIP

198
    8
    18
    แจ่มมากๆ

2. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    สวยคร้าบ.............แจ่มๆเลย

3. nco342

nco342 New Member Member

19
    0
    0
    สวยครับ

4. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    ..................เลอะเทอะ เกินไปนะเเท็ก ว่า รถอ่ะ

5. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    หากชั้นบิน บินไป ได้ดังนก...

นาๆจิตตัง ความชอบส่วนบุคคลครับ

6. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    ว่างๆ ลงมางานลากพระ ที่ใต้หน่อยใกล้แล้วช่วงนี้

7. momaydopod

momaydopod Member Member

97
    0
    16
    แรงจริงๆๆๆ

8. VANGUARD

VANGUARD New Member Member

160
    1
    0
    เหอะๆๆรถเพื่อนผมเองคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบเครื่องเสียงสุดตรีนเลยครับพี่น้องในกลุ่มเค้าจะแต่งอีโวกันหมดมีคันนี้แหละที่แหวกแนวสุด

9. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    ความชอบส่วนบุคค แต่ดูไปดูมา มันก็สวยนะ

10. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    แนวใคร แนวมันครับ

เค้าอาจจาชอบ แนวนั้น

ถ้าแนวแบบนี้ ก้อ ถือว่างาม ล่ะครับ หล่อครับ

11. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    ก็สุดๆดีครับ

แต่ส่วนตัวชอบแนวสวยเรียบ โฉบเฉี่ยวแต่ซ่อนความดุดัน

12. อ้าววว รถของเพื่อนหรอจ๊ะ แนวมากขอบอก นั่งอยู่ในรถ แบบว่า เสียงเพลงกระหึ่มมากกกกกกมายยยยยยยยย ถ่ายแทบไม่ทัน จริงๆๆๆนะ มัวแต่มองอ่ะ นึกได้ ขอถ่ายรูปหน่อย อิ อิ ฝากชมเพื่อนด้วยนะจ๊ะ :)

13. หนุ่มสำอาง

หนุ่มสำอาง New Member Member

16
    0
    0
    ใจถึงจัง:D

14. babyck2

babyck2 New Member Member

20
    4
    0
    สไตส์ Low-Rider มาเลย งามครับ

15. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    ยอมครับ สวย คนละแบบ:D

16. meowmeowmeow

meowmeowmeow New Member Member

223
    11
    0
    แนวใครแนวมันจิงๆคับ

ไม่แน่เจ้าของรถทำแนวนี้อาจจะแพงกว่าแปลงอีโวก็ได้ ใครจะรู้

รถแต่งเหมือนกัน อยากไปแบ่งแยกเลยค้าบ

คอเดียวกันทั้งนั้น

17. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    สวยไปอีกแบบคับ...

แนวใครแนวมันคับ...........เป็นความชอบส่วนบุคคล

18. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    ว ว ว ว ว ว ว ว ว ว้าวววววววววววววว

19. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ว้าว... ไรโจ๊ก รถโจ๊กเเจ่มก่าตั้งเยอะ อิๆๆ

20. รถพี่เก่ง สวยกว่าจ้า :p:)

21. สิปปธน

สิปปธน New Member Member

557
    2
    0
    สุดยอด เป็นความชอบส่วนบุคลห้ามลอกเลียนแบบ เดี๋ยวหูอาจแตกได้ครับ

22. VERMOGEN_05

VERMOGEN_05 New Member Member

3
    0
    0
    สวยดีคับ เสียอย่างนึงไม่เหงหญิงที่นั่งข้างเนอะ อิอิอิ

23. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    สายพันเดียวกัน lancer

24. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    สุด......ติ่ง จร้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้