หาของนะคับ...

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย จ.อ.วุฒิเทพ สังข์สิงห์, 22 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ไฟเลี้ยวแก้มสองข้างนะคับสีส้ม...สีชามีไมคับทั้งอันนะคับ หาซื้อได้ที่ไหนคับ ...ไมตี่ปี90นะคับ...แล้วมีใครขายกระจังหน้าเดิมบ้างไฟตาโบ้นะคับ.....ขอบคุนคับ...

1. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    สาวกไมตี้ไปไหนโม้ดดดดดดดดด

2. มาupให้คร๊าบ..

3. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    สาวกรถเก่า มาตอบหน่อยจิ ไปไหนกันหมด 555+ ล้อเลงนะคร้าบบบ

4. กะจกชา ก็ติดฟิล์มเอาเลยครับ ง่ายดี ไฟส้มก็ใช้สีพ่นเอา แต่ถ้าแปลงเป็นตัวตาเต็ม ก็เป็นสีส้มอยู่แล้ว ซื้อตามร้านอะใหล่ทั่วไปได้เลยครับ

5. คับ...ไฟส้มมีแต่รุ่นไฟเต็มหรือคับ

6. Mr. DONUT

Mr. DONUT New Member Member

126
    3
    0
    ติดติกเกอร์ครับ งายดี ลงทุนน้อย ไม่ชอบก็เปลี่ยน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้