พัดลมครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย GAME EG4D, 20 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    ปกติเวลาเปิดแอร์พัดลมหม้อน้ำจะทำงานรึป่าวครับ
    ของผมมันเคยทำงานตอนเปิดแอร์นะครับแต่ตอนนี้มันไม่ทำงานแล้วครับ
    ผมไม่แน่ใจว่าจากโรงงานมันจะต่อมาให้เลยรึป่าวรึว่าต้องต่อเองครับ

รบกวนพี่ช่วยชี้แนะให้ผมด้วนนะครับ
    ขอขอบคุณมาล่วงหน้าครับ

2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    เปิดแอร์พัดลมหม้อน้ำยังไม่ทำงาน แต่พัดลมแผงแอร์จะทำงาน พัดลมหม้อน้ำจะทำงานตามอุณหภูมิของน้ำ ถ้าอุณหภูมิยังไม่ถึงที่กำหนดพัดลมจะยังไม่ทำงานครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้