ถามราคาเครื่อง b16aคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Tanadat, 19 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tanadat

Tanadat Guest

0
    0
    0
    ถามราคาเครื่อง b16aคับราคาประมาณเท่าไรคับแล้วค่าวางด้วยขอบคุณคับ

2. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    อิ ๆ ม า ไ ด้ จั ง ห ว ะ เ ล ย

ต อ น นี้ เ ค รื่ อ ง พ ร้ อ ม ว่ า ง จ บ ที่ 5 5 0 0 0

เ ค รื่ อ ง เ ล ข 5 7 . . . . เ อ า เ ค รื่ อ ง เ ก่ า ก ลั บ บ้ า น ไ ด้ ด้ ว ย

3. enfant

enfant New Member Member

9
    0
    0
    ขอถามเพิ่มเติมครับ ผมสนใจจะเปลี่ยนเครื่องเหมือนกัน ไม่ทราบว่ามีอู่ไหนแนะนำมั้ยครับ

4. GolfDC2

GolfDC2 New Member Member

50
    1
    0
    Pro Street 2 แถวเลี่ยงเมืองนนทบุรี

แรง+ถูก ราคากันเอง และมีมิตรภาพดีๆให้ครับ

5. pig_moo

pig_moo New Member Member

5
    0
    0
    วางเครื่องแล้วช่วงล่างต้องทำอะไรบ้างคับถึงจะดี

6. GolfDC2

GolfDC2 New Member Member

50
    1
    0
    เปลี่ยนดิส b16a เพราะจานใหญ่กว่าของเดิม

และหาโช๊คแต่งสักชุด...แค่นี้ก็พอไปได้แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้