คอพวงมาลัยแบบมีแอร์แบ็คเจ๊งครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย the_secretest, 26 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    แตรไม่ดัง เลยให้ร้านไดนาโมเช็คให้เค้าบอกว่าเป็นที่คออะครับ ตัวแกนที่คอพัง ช่างบอกต้องเปลี่ยนที่ 0 หลายพันอะครับ ใครพอแนะนำวิธีแก้ไขได้บ้าง
    ป.ล.เปลี่ยนพวงมาลัยมาอะครับเลยเจ๊ง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 สิงหาคม 2008
    ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> เป็นที่ตัวดังรูปครับ ขาดเพราะเวลาใส่ต้องตั้งให้ได้รอบครับ โดยประมาณทั้งหมดจะมีจำนวนรอบประมาณ 5 รอบกว่าๆ เพราะฉะนั้นเมื่อใส่เข้าไปแล้วจะต้องตั้งรอบให้ได้สองรอบครึ่ง (ตั้งล้อให้ตรงด้วยนะครับ) ถึงจะไม่ขาดครับ <<<

mo_mo ถูกใจสิ่งนี้
  3. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ช่างก็บอกว่างั้นครับ แล้วจะหาซื้อได้ที่ไหนครับ
    แล้วถ้าเอาคอตัวไม่มีแอร์แบ๊คมาใส่จะดีกว่ามั้ยครับ

4. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ตัวไม่มีแอร์แบ็กค์จะเป็นกระเดืองครับ ไม่ใช่แบบในรูป เรื่องหาซื้อที่ไหนลองดูในกระทู้ ซื้อ-ขายดูครับ หรือจะติดต่อ 081.689.1298 ราคาคุยกันเอาเองนะครับ แต่ไม่แพงครับ <<<

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ช่ายเลยคับ ต้องตั้งดีๆคับ ของผมพังขาดไป1อันแล้วคับ ก่อนหน้านี้ แตรติดบ้างไม่ติดบ้างคับ อันตรายจริงๆ หลังสุดผมเลยต้องหาของมือสองแล้วไปให้ช่างที่ศูนย์ตั้งให้ก้อใช้ได้ไม่มีปัญหาคับ

mo_mo ถูกใจสิ่งนี้
  6. the_secretest

746
    13
    0
    เอาของเดิมไปซ่อมได้ป่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้