ถามเกี่ยวกับ คอพวงมาลัยรถครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย din_0079, 18 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. din_0079

din_0079 New Member Member

1
    0
    0
    จะถามว่า คือผมจะเปลี่ยน พวงมาลัย

ของรถ holden calais ปี 93 อะครับ

ตอนนี้ผมหาคอ ไม่ได้

ลองค้นหาดู มีคนบอกว่าให้ สั่งทำ ใครรู้บอกร้านกันรายละเอียดให้ทีน่ะครับ

แล้วบางคนบอกว่า ให้ใส่คอพวงมาลัยแต่ง อยากจะรู้ลายละเอียดหน่อยอ่ะครับ

ขอบคุณมากๆครับ สำหรับคำตอบ

2. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    สั่งทำ คงต้องเข้าโรงกลึงอะครับ หาโรงกลึงงานดีๆหน่อย งานจะได้ออกมาเนี่ยนๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้