เปลี่ยนดรัมเป็นดิสก์เบรก ทำอย่างไรคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย tokykung, 18 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tokykung

tokykung New Member Member

15
    1
    0
    ตอนนี้เป็นดรัมเบรก 4 รู ขอบ 17 อยากเปลี่ยนเป็นดิสก์แม็กเดิมคับ ไม่ทราบว่าสามารถทำได้หรือไม่ และต้องทำอย่างไร รบกวนเรื่องค่าใช้จ่ายด้วยนะคับ ขอบคุณมากคับ

2. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0
    ถ้าต้องการตรงรุ่นจิงๆงบประมาณอยู่ที่หมื่นกลางๆคับ รายละเอียด Pm มาคุยกัน

3. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    ช่ายคับทำได้คับ เรื่องของ ลองคุยกะคนข้างบนดูก้อได้ฮับ

ส่วนเรื่องการติดตั้ง และค่าแรง ร้านแถวๆเชียงรายพ้มม่ายค่อยสันทัดซะด้วย

ถ้าเป็นแถวๆเชียงใหม่ ป๋าตุ๋ย กะ ตาขิง น่าจะพอช่วยแนะนำให้ได้กระมังครับ

ไปเชียงใหม่วันไหน ลองไปนั่งร้าน Noodle Bar แถววัดเจ็ดยอด ซอยพาณิชย์ลานนาดูครับ

ได้อิ่มท้องกะอาหารอร่อยอร่อยด้วย อิ อิ

4. lkki5

lkki5 Member Member

44
    3
    8
    ตอบครับ

ตามรูปครับ 0849465681 เม่น
    ส่วนรายละเอียด เคยโพสไว้ในกระทู้เก่า ชื่อเอามาฝากสำหรับผู้ที่อยากใส่ดิสหลัง ลองดูครับ:sad:

5. lkki5

lkki5 Member Member

44
    3
    8
    :teeth::teeth::teeth:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้