ขอสอบถามพี่ ๆ หน่อยนะคะ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย นุช_28, 20 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นุช_28

นุช_28 Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้ขับตาเหยี่ยว 04 อยู่ อยากจะเปลี่ยน กะจัง หน้า RX 05 ไม่ทราบว่าจะต้องซื้ออะไรบ้าง .. เท่าไหร่ .. ที่ไหนขายถูก ช่วยตอบมาแบบละเอียดเลยนะคะ พอดีไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้เท่าไหร่ค่ะ .. และก้อสงสัยแผงพลาสติกสีดำ ที่ปิดหม้อน้ำอยู่ถ้าเปลี่ยนเป็น RX แล้วจะต้องเปลี่ยนอันนี้ด้วยรึป่าวึค่ะ ... รบกวนหน่อยนะคะ ... ขอบคุณค่ะ ^-^

2. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    ติดตามหาของได้ที่กระทู้ซื้อขายเลยครับ จะมีเข้ามาเรื่อยๆนะครับ ส่วนรายละเอียดอื่นๆ แนวทางดูได้ตามกระทู้ต่างๆเลย มีตัวอย่างเพียบเลย.... ไม่ก็มามิตติ้งสิครับ จะได้พบปะเพื่อนๆกันด้วย

3. coromant

coromant New Member Member

117
    5
    0
    เบิกศูนย์เลยครับ ไม่ต้องเปลี่ยนแผ่นบังหม้อน้ำมาทั้งชิ้นครับ รวม Vat 2500 ไม่

รวมทำสี หรือแบบตะแกรง

4. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    เบิก 0 ก็ได้ครับ แต่ผมเครมประกันเอาเปลี่ยนรุ่น

5. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    เบิก 0 ครับ 2500 บาทไทย มี H เงินติดมาด้วย
    ส่วน กะจังตัวนี้ ที่บังหม้อน้ำ มัน เป็นชิ้นเดียวกับกะจังเลยครับ ไม่ได้ แยกกัน
    กะจังตัวนี้มี 2 ชิ้น ชิ้นแรก ส่วนรังผิ้ง ชิ้นที่2 ตัวรองรังผึ้ง ชิ้นที่2นี้ครับ ที่จะทำสีเดียวกับรถ

6. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ถ้าเข้า0ไปก้อบอกให้ละเอียดนะครับว่าเอาที่เป็นแบบรังผึ้งของตัวRX :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้