รวมพลคนใช้ E-Car จ้า ไม่รู้ของเดิมหายหัวไปไหนแล้ว

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย anuwatwls, 18 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    เซ็ง ๆๆๆ หัวข้อหาย แถมถูกตัดยศซะอีก... กลายเป็นอดีตไปเลย..
    เซ็งเจ๊ยวเลย

waris และ Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  2. พิเรณ

พิเรณ New Member Member

719
    1
    0
    เอาใหม่ๆๆๆๆ

3. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    อีคาร์ จริงๆๆ

4. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    เอ้า
    พี่เอกมีเจี๊ยวด้วยหรอ :D

5. cartalog

cartalog New Member Member

16
    0
    0
    มาแอบดูใหม่ครับ

6. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    อี คาร์ ครับ :D

7. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    ทำไมโดน ตัดยศล่ะคับ

อยากรู้จัง

ถ้าไม่สะดวกตอบก็ไม่เป็นไร คับ :)

8. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    อืม น้านสิ หายไปได้ยังไง งง??? เอาใหม่ๆ เสียดายกระทู้ ในนั้นเหนมีความรู้เยอะดีด้วย

9. anuwatwls

458
    10
    0
    ก็ยศเป็น Full member อยู่ ๆๆ ก็กลายเป็น Junior ไปเลย..

10. VANGUARD

VANGUARD New Member Member

160
    1
    0
    อิอิ:D:D

11. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    สวนทางกะอายุเรย 55+

12. GT3/MRC#050

GT3/MRC#050 New Member Member

94
    1
    0
    หายไปก็เริ่มกันใหม่ ล่ะกัน ของเดิมมันก็ยาวมากแล้ว..... จัดกันต่อไปนะทุกๆท่าน

13. anuwatwls

458
    10
    0

ช่วงนี้รู้สึกจะโดนโจมตีบ่อย ๆๆ

14. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    แอบมาดู คัป

15. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    จะแอบทำไมอีหนูเอ้ยย

16. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ใช้คับเริ่มใหม่ เเต่ยังไงก็ขอฝากหน่อยนะคับ มาร่วมกิจกรรมกันบ้างนะคับป๋ม ม่ายช่ายเล่นเเต่ในกระทู้ อะคับ

17. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    มาไวจิงๆเลย 91 เซทโบนะ แบบนี้ยอมแพ้เลยเรา

18. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    :cool:ใคร ใครว่าพี่เอก เก็บเลยดีมั้ย :D

19. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    ดีเลยคับถ้ามา จอยกันเยอะๆ

จะได้ เจอ กันรู้จักกันเยอะๆ ดีคับ สนับสนุน คำพูดพี่เก่งคับ

20. joeez2dj1

joeez2dj1 New Member Member

163
    6
    0
    อิอิ ดีค้าบบบบบบ ทุกๆคน ช่วงนี้ผมทำงานรัดตัวเลย
    ไม่ค่อยว่างเล่นคอม

21. anuwatwls

458
    10
    0
    เอออ. เคลียร์เด่ะมิ๊ก.... แม่ง ช่วงนี้โดนโจมตีบ่อย
    ตุลย์ก่อนเลย.. คนแรก

อีวี... คุณน้องจ๋าหายเลย วันแข่งกะแชมป์ไม่ยอมมา. เหนื่อยโครต....

ปล.... อย่างที่เก่งว่าเลยครับ. ใครว่างแวลามีกิจกรรมก็ขอความร่วมมือนิดนึงจ้า

22. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    เข้ามาแจมด้วยคนครับ

23. 1121

1121 New Member Member

8
    0
    0
    มาแว้วววว

ของเก่าหายไป ของใหม่มาเริ่มกันใหม่ก็ได้ครับ
    พี่เอกครับ น้ำเข้ารถแก้ยังไงก็ไม่หาย+ปั๊มครัชก็ดันมารั่วในรถอีก
    ดูแล้วมันคงอยากจะไปเจอ พี่ช่างเอก กทม. แหงๆ
    มารายตัวในห้องใหม่ครับ
    SAB.

24. makonk evo III

595
    5
    0
    เข้ามาอัฟตอนบาย ก่อนเข้าห้องประชุม กรำ เคลียดอีกแล้ว ปีนี้จะด้าย 2ขั้น ป่าวเนี้ย

25. anuwatwls

458
    10
    0
    สงสัยคงต้องเสียเบียร์แล้วว่ะแสบ.. แล้วค่อยแก้กัน.. แล้วก็พาทหาร ญ มาฝากพี่ด้วยนะ

26. 1121

8
    0
    0
    ถ้าได้ไปผมจะโทรหานะครับช่วงนี้ กรอบๆ
    ผมก็ไปบ่อยนะครับแบบว่า ย่า ยายอยู่ บางนาอ่ะ ไปแค่นั้นไม่ได้ต่อที่ใหนเลย
    พี่เอกอยู่แถวใหนอ่ะ เผื่อไปหาถูกรู้ทางนะแค่เล็กน้อยเท่านั้นอ่ะ
    แฟนผมเค้าอยู่แถว สงค์ประภาหลัง สน.ดอนเมืองน่ะ ไปทีไรก็ เซ่นซ่านอยู่โซนนั้นแหละครับ
    ใครอยู่แถวนั้นรบกวนเจอทักกันบ้าง เหงา
    เห็นรถเยอะนะ อีคาร์โซนนั้นอ่ะ แต่ไม่รู้จะใช่ MRC รึป่าว
    เคยไปเจอทีนึ้งเห็นมิตติ้งกันอยู่มั้งเยอะดีอ่ะ
    ไม่กล้าเข้าไปกลัวโดนเตะ +55

27. 1121

8
    0
    0
    อ้อ! ลืม สาวๆ นี้พี่เอกไม่เคยลืมเลยนะ
    ผมก็ไม่ลืมเหมือนกัน มีโอกาสก็แว้บ!!!ทุกทีเหมือนกัน อิอิ
    ว่างๆใครผ่านมารึมาเที่ยวพิโลก ติดต่อได้นะครับ
    แสบครับ นั่งเฝ้าประตูเมืองพิโลกอยู่ครับ
    ใครมาต้องซื้อบัตรเข้าเมืองรึผ่านเมืองก่อนนะครับ
    ของ่ายๆครับ BLEND MORE ซักกลมก็ผ่านได้แล้ว อิอิ

ด้วยความปรารถนาดีจาก
    STREET NIGHT RACING PHITSANULOK TEEM.
    เอิ้กๆๆ

28. sukkoo

sukkoo New Member Member

7
    0
    0
    ecar ด้วยคนครับ

29. anuwatwls

458
    10
    0
    พี่อยู่แถวพระราม 9 แสบ.. ว่าง ๆ แวะมา เดี๋ยวพาไปดู ญ อิอิ
    081-4032312 เบอร์พี่.. ถ้าไม่ติดโทรเบอร์นี้ 081-6826082

30. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ไม่เหนพาป๋มไปบ้างเลย คับอิๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้