ape กะ wing อีกครั้ง

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย RETRO RACE, 24 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RETRO RACE

RETRO RACE New Member Member

58
    1
    0
    ลองดูรูป /คันนี้ว่าถ้าเอา wing มาส่ล้อ 12 จะคล้าย ape มั้ยครับ ผมอยากได้ออกมาแนว คันแดงอะครับกะจะเอาwingมาแต่โครงกะเครื่องครับ ไม่รู้จะหมดเท่าไหร่ จะได้มั้ยครับ ขอบคุณครับพี่อีกเรื่องครับ แล้ว chaly (มีที่บ้าน) จะเอามาแต่งแนวนี้จะหมดเท่าไหร่ครับ เครื่องแบบนี้ เท่าไหร่ครับ ในไทยมีใครมีแบบนีมั้ยครับ แล้วฝาแคมคู่ด้วยจะมีได้ใช้มั้ยครับ อะไหล่เดิมมีหาง่ายราคาแรงมั้ย ใครมีเวปchalyสวยๆขอด้วยนะครับ ขอบคุณอีกทีครับ(mini กำลังขึ้นสมองครับ)

2. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    คงไม่เหมือนอะครับ ช่วงรถมันต่างกันเอารถยาวๆมาใส่ล้อเล็กๆคงดูไม่สมส่วนอะครับ

3. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    สวยๆดีคับ ชาลีคันเนี้ยช๊อบๆ

4. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    เซียนแต่แต้วมาไขปัญหาชาลีหน่อย

5. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้