รถเลี้ยวแล้วดังครับ ไม่รู้เป็นไร

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย mighty_funny, 16 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mighty_funny

mighty_funny New Member Member

10
    1
    0
    ขอสอบถามหน่อยครับ เวลาขับปรกติ แต่เวลาเลี้ยวมันดัง แก็บๆๆๆ ไม่รู้เป็นอะไร เป็นที่แลคหรือป่าว ถ้าเปลี่ยน ราคาอยู่ประมาณเท่าไร่ รบกวนเพื่อนสมาชิกที่ทราบด้วยครับ

2. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    รอผู้รู้มาตอบคับ

3. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    หัวเพลาป่าว ด้านที่ใส่กับล้ออ่ะถ้าใช่ตัวละ 1800

iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สงสัยจะเป็นที่เพลาขับคับ

5. joes

joes Guest

0
    0
    0
    ขอถามต่อเรื่อง แล็คครับ ว่าพอมีใครเคยเปลี่ยนบ้างครับ พอดีว่าพวงมาลัย พาวเวอร์ มันหนัก มาก ช่างบอกว่าแล้ค เสีย แต่ช่าง บอกว่าถ้าอยากได้ราคาถูกลองไปหาดูที่เชียงกง อยากถามราคาหน่อยครับ มีใครเคยเปลี่ยนบ้าง

6. Prajuab.d

Prajuab.d New Member Member

75
    6
    0
    ผมเคยเป็นนะ แต่เป็นตอนเลี้ยวใกล้สุดและซีกเดียว ไม่แน่ใจว่าอาการเดียวกันไหม ช่างบอกเพลาขับ (ช่างของตาตั้ม ตาตี๋ ขับตาโต บอกมา) ประมาณหัวละ 1900 ถ้าจำไม่ผิด อันนี้ไม่ใช่ของแท้นะครับ ของแท้หัวละ ประมาณ 7500

ลองดูเซียนมาตอบครับ

7. prueck

prueck New Member Member

138
    17
    0
    ของผมก็ดังเหมียนกัลย์ กะลังจะเปลี้ยน เดี๊ยวมาบอกให้อีกทีนะ

8. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    หัวเพลาขับกำลังจะสิ้นอายุขัยแล้ว เตรียมตัวเสียตังค์คับ

Ahtrun_Sala ถูกใจสิ่งนี้
  9. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ที่เพลาชัดเจน

10. mighty_funny

mighty_funny New Member Member

10
    1
    0
    แล้วราคาเปลี่ยนประมาณเท่าไหร่อ่ะคับ แนะนำร้านด้วยก้อดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้