เมือวานตอนกลางคืนโดนstarlet ep71 สีดำปาดหน้า5555

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 14 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เมือวานตอนกลางคืนโดนstarlet ep71 สีดำปาดหน้า5555
    ตอนนั้นรถมันติดนะคับไม่ได้ปาดหลอกคับเขาปิดไฟเลี้ยวแล้วนะ
    มองเห็นหน้าไม่ชัดนะ ไม่รู้ว่าพวกในclub หรือเปล่านะ
    อยู่แถวเมืองทองนะครับประมาณ 3ทุ่มนะ
    หิหิหิ
    เดียวนี้กระทู้มันเงียบ เหลือเกินครับ
    ใครมีอะไรก็เขียนมาเล่าเหตุการได้ครับ
    มันจะได้ไม่เงียบนะ

2. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    พี่ไม่ ปาดคืนละ 555+

3. wingage

wingage New Member Member

78
    0
    0
    เอาเป็นว่า ผมขอเล่าเรื่องเกี่ยวกับรถผมละกัน 82 5ประตู เดิมๆ เดิมสุดๆ ไม่มีกลุ่ม ไม่มีสังกัด แต่เวลาเจอ starlet ที่ไหนจะดีใจมากมาย
    ผมว่า starlet เป็นรถที่ดีครับ เล็กดี ชอบ

4. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ถูกต้อง ...........

5. tung@EP 71

tung@EP 71 New Member Member

87
    2
    0
    ไม่ใช่ผมนะพี่ตู่
    ผมอยู่ต่างจังหวัดนะ อิอิ :p:p

ป.ล.ถ้าเห็นรถพี่ ผมคงไม่กล้าปาดหรอกค้าบบบบ .......
    คงวิ่งตามพี่ไม่ทันตี้งแต่แรกแล้วล่ะ :D:D

6. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    วันไหนพี่คัน MRS นะครับ ขับช้าๆๆนะ
    เดียวคนข้างนอกไม่เห็นหน้านะ555

7. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    ถ้ารถผมเจอรถพี่ตู่ ผมคงไม่กล้าปาดหน้าหรอกครับ

แต่ถ้าพี่ขับ MRS ผมก็จะขับเข้าไปดูว่าหน้าตาคนขับเป็นยังไง 555

8. Shoku_EP71

Shoku_EP71 New Member Member

27
    0
    0
    ถ้าสีน้ำเงินของผมครับพี่ตู่ แถววงแหวนบางแค

9. GHETTHO™

GHETTHO™ New Member Member

2
    0
    0
    พี่ตู่โดนปาดหน้า ผมต้องปาดเหงื่ออีกและ (ไฟท้าย) เฮอ ๆ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้