อยากmeetting จัง

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย wuthi, 16 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wuthi

wuthi New Member Member

111
    0
    0
    ทางคลับstarlet ไม่เห็นมี meetitg บ้างเลย ช่วงนี้ อยากพบปะชาว starlet ทุกๆๆคนคับ

2. godsonic

godsonic New Member Member

30
    1
    0
    ช่วงนี้ ยังเงียบๆ อยู่ เลย ครับ

3. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
  4. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    ในส่วนของ Zone รามอินทรา จะเจอกัน ศุกร์เว้นศุกร์อะคับ ช่วงนี้ก็หายกันไปประมาณ เดือนกว่าๆแล้วอะครับ สาเหตุเนื่องจาก "ฝนตก"

ก็เลยเข้ามากันไม่ได้ แล้วก็สังเกตว่าส่วนใหญ่มักตก วันศุกร์ เสียด้วย จึงต้องเลื่อนกันไปทุกทีเลย .....

ถ้าใครว่างมาได้ก็มาเจอกันนะครับ ศุกร์นี้ ปั๊ม ปตท. รามอินทรา กม.2 (ถ้าฝนไม่ตกนะ ถ้าฝนตกอาจเลื่อนอีกแน่เลย หรือค่อยว่าอีกที)

5. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    เอารูปก่าวๆ มาฝาก

เอารูปก่าวๆ มาฝาก...ครั้งล่าสุด

6. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    รูปครับ

เป็นรูปถ่ายครั้งที่ 2 ครับ... ขอโทษคนที่มาถ่ายรูปครั้งแรกด้วยครับ ยังไม่ได้รูปครั้งแรกเลยครับ:D

7. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    ต่อครับ

วันศุกร์เจอกันครับ... (ถ้าฝนไม่ตก):sad:

8. scoupe#162

scoupe#162 New Member Member

11
    0
    0
    แอบเข้ามาดูคับ...สีแต่ละคันแหล่มๆ ทั้งนั้นเลย จอดเรียงกันสวยมั๊กๆ

9. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    สวยๆๆๆๆๆๆ

10. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0
    สวยครับอยากไปจังไว้มีโอกาศนธครับ
    แล้วไปกันกี่โมงถึงกี่โมงครับ

11. faee ep71

faee ep71 Guest

0
    0
    0
    ศุกร์ นี้ มี มิตติ้งไม๊ครับ

ว่าจะไป ส่ะหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้