อยากรู้ว่าบังโคลนหลังมีขายไหมแล้วราคาประมาณเท่าไหร่

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย ภาคภูมิ สมนาม, 17 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากรู้ว่าบังโคลนหลังคลิกมีขายไหมแล้วราคาประมาณเท่าไหร่คือของผมมานแตกหาซื้อได้ที่ไหน

1. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ของแท้ราคาไม่น่าเกิน 500 มั้งครับ หรือถ้างบน้อยไปหาของปลอมแต่เป็นลายเคฟล่ามาใส่ก็ได้ครับ 100 กว่าบาทเอง

2. tei1992

tei1992 New Member Member

208
    1
    0
    ของปลอม เป็นพลาสติกชนิดเดียวกับของแท้มั้ยครับ หรือว่าเปราะกว่า

แล้วๆๆ ถ้าเปลี่ยนบังโคลนหลัง มันต้องแกะทั้งไฟท้ายเลย ใช่มั้ยครับ

3. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    จะเอาบังหลังออกไม่ต้องเกะ ไฟ ออก ครับ แค่ ถอด ชุด สีหลังออก -*- มัน ก็ เอาไฟ ออก อยู่ดีอ่ะ
    แต่ไม่ได้เอา ออกจากชุด สี -*-

4. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    = ช่ายๆ มันถอดยกยวงอ่ะ =

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ตามนั้นครับ ตั้งแต่ชุดหลังทั้งหมด
    ไหนๆก็ถอดแล้วซื้อของแท้ ครับ ทนกว่าไม่แตกเพราะ
    ให้คุณสมบัติ ยืดหยุ่น และบิดตัวได้

6. tei1992

tei1992 New Member Member

208
    1
    0
    อ้อ แล้วของปลอมนี่ เนื้อจะแข็งเปราะ ไม่เหนียว ใช่ป่ะครับ
    ตอนนี้ ผมก็ใช้ของแท้อยู่ มันเริ่มขาวๆออก ก็เลยลงแว็กซะเลย
    ตอนนี้มันก็เลย ดำเงางามเลย ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้