อยาก จะ ถาม เรื่อง เกี่ยว กับ

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย End Motor Sport, 20 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    View attachment 317496

อยาก ถาม เรื่อง เกี่ยว กับ ไอ ตัว เนี่ย อ่า คับพอ ดี เรียก ไม่ ถูก เลย ไม่ เรียก ดี กว่า คับ

ของ ผม มัน จา มี เสียง ดังมาจากที่นี้ดัง กุกๆกักๆ เวลา slow อ่า คับ เป็น เพราะ อะไร เสีย หรอ คับ

เป็นเพราะเม็ดหรือป่าวคับ

ของ vino นะ คับ

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    เดินเบาดังพอรถเริ่มเคลื่อนตัวไปแล้วเงียบก็ใช่น่ะครับลองดูเม็ดอาจสึกเเล้วครับเปลี่ยนเม้ดก้ใช้ของนูโว-มิโอบ้านเราได้นะถ้าของยายมาฮ่าครับ

3. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    แล้วถ้า เกิด เรา จะ ไล่ เม็ด ให้ รอบ จัด กว่า เดิม อ่า คับ แบบ ว่า ได้ ทั้ง ต้น ทั้ง ปลาย เนี่ย ต้อง ใช่ ขนาด ไหน หรอ คับ ขอบ คุณ อีก รอบ คับ แล้ว ในรูป เรียก ว่า อะ ไร หรอ คับ

4. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    ในรูปนี่ชามหน้าครับน้ำหนักเม็ดนั้น เบาก็ได้ต้นครับหนักๆก็ได้ปลายๆ

5. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    ค่อย ๆ ลองไล่น้ำหนักของเม็ดดูครับ

6. Jo_M3

Jo_M3 New Member Member

82
    1
    0
    รถเครื่องเดิม เม็ด เดิม ดีที่สุดครับ

7. End Motor Sport

652
    34
    28
    ขอบคุณ คับ สำหรับคำตอบ ไว้ ถาม อีก คราว หน้า นะ คับ

8. bankzx777

bankzx777 New Member Member

16
    1
    0
    มันน่าจะเรียกว่า ใบพัดแต่งในเครื่อง พอดีมีแบบนี้ ของ daytona ใส่กะ zz คับ ทำให้สตาร์ทมือไม่ได้ สตาร์ทได้แต่เท้าอ่ะคับ

9. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ชามstartครับช่วงนี้ของเล่นZZอยู่ที่ผมเพียบ!!ครับ

10. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    ของน้าเค้า..ตรึม

11. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
  12. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    แต่ไส้แห้ง เพราะของที่อมไว้กินมะได้ :D :D :D

13. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    น้าเค้าของดีครึมคับ

14. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    น้านี่ของเยอะจิงๆเลยอ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้