Exam Season!!!

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Tony_BIS, 25 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    อากาศช่วงนี้เปลี่ยนแปลงบ่อย ฤดูการสอบมาถึงเร็วจัง ช่วงนี้มีเพื่อนๆคนไหนเริ่มสอบ Final แล้วบ้าง.....โชคดีในการสอบ Get A นะครับ พูดแล้วก้ออยากไป MSL อิอิ ไว้สอบเส็ดแล้วมานัดเจอกันนะค๊าบ :) :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2006
  2. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    โอ๊ย จริงๆด้วยครับพี่ต้น ผมก็ติดสอบเหมือนกัน นี่ต้องอ่านหนังสือถึงตีสองตีสามทุกวันเลยคับพี่ต้น อีกสองปีผมก็จบแล้วครับ ตอนนี้อยู่ปีสอง พี่ต้นแนะนำน้องเรื่องเรียนบ้างก็ได้นะกั๊บ :eek: เพื่อนๆพี่ๆคนอื่นอ่านหนังสือกันไปถึงไหนแล้วกั๊บ
    :eek: :eek: :eek: :p :eek: :eek: :eek:

3. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    เนี้ยน เนียน:D

4. Tony_BIS

78
    0
    0
    ผมก้อว่างั้นละ P'hnun ทำไปได้ 5555+++

5. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ถ้าพี่เต้ยอยู่ปี2 ผม "น้องแก๊ป" คงอยู่ป.5

6. Toey_PRC

699
    1
    0
    จุ๊ๆ:p

7. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    ขอให้สมปรารถนา

ขอให้สมปรารถนา นะครับ จบแล้วก็หมดกังวลไปอีก เปลาะหนึ่ง แล้วค่อยไปกังวลในเรื่องใหม่ๆ แหะ แหะ

8. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    จบไวๆนะครับ เอาใจช่วย จบแล้วอย่าลืมชวนชาวMSLไปงานรับด้วยนะครับ

9. Tony_BIS

78
    0
    0
    ไม่ลืมอยู่แล้น!! พี่อมร ผมชวนทุกคนแน่นอน ขอบคุณครับ

10. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ตอนนี้อยู่ปีสอง พี่ต้นแนะนำน้องเรื่องเรียนบ้างก็ได้นะกั๊บ <<<<<<<<<ขอเปลี่ยนเป็น พี่ต้นแนะนำน้องที่เรียนด้วยบ้างก็ได้นะกั๊บ

11. Thana Thanakul

0
    0
    0
    ปูนนี้แล้วทำไมถึงอยู่ปีสองล่ะครับ พูดเล่นมากกว่า

12. AQDONUT

677
    11
    0
    ผมแซวเล่นคราบบ อย่าถือสาเลยคราบบ

13. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ยุ่งเหมือนกัน กำลังเทียบ ม6. อยู่

14. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ชาวคาร์ทนี่มีแต่เดกๆทั้งนั้นเลยนะคับ ทั้งน้องแก็บ น้องนัท น้องเต้ย และ น้องกิตติ :D (หรือลุงกิตติหว่า หุหุ):eek:

15. AQDONUT

677
    11
    0
    อิอิอิอิ :D

16. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    :) :) ขอให้สมหวังเกรด เอนะครับคุณ Tony อย่ากังวลเรื่องคาร์ทมากนะครับ สอบเสร็จค่อยมาว่ากันใหม่ครับ :) :)

17. Thana Thanakul

0
    0
    0
    yes

ช่ายยแล้วครับ พอทำงาน มีรายได้แล้ว จะทำอะไรก็สบายขึ้นมาอีก ระดับหนึ่ง ดีไม่ดี ตอนนั้น คงเอาเงินไปกว้านซื้อ คอนโด ปล่อย เช่า หรือ ขายที่ดินเก็งกำไร ไปแล้ว ขับคาร์ท เสียตังค์ ทำงาน ได้ตังค์ครับ

18. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ที่บ้านหลานๆ เรียกลุงจริงๆ แต่หลานมันบอกว่าลุงยังเจ๋งอยู่เลย

19. Tony_BIS

78
    0
    0
    ขอบคุณพี่ธนาและเฮียชัยนะครับ สำหรับคำแนะนำดีๆทุกๆเรื่อง ส่วนพี่กิตติคงจะเจ๋งอยู่จิงๆ ผมเชื่อนะ
    555+ ส่วนนัท คิดเหมือนกันเลย เด๋วกะว่าจะหาน้องๆเหมือนกัน ไม่รู้ทำไมเด๋วนี้เด็กโตเร้วเร็ว อิอิ!!

20. Toey_PRC

699
    1
    0
    :eek: ลักษณะคำพูดของพี่ต้นชักจะออกลายเสียแล้วสิ :D

21. Tony_BIS

78
    0
    0
    ผมคงสู้ นะ นอ น้อ น้องเต้ยไม่ได้หรอกครับ ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยละกัน สอนวิธีมัดใจสาวให้หน่อย แล้วจะไปไถ่โคเมื่อไหร่ ชวนพี พี่ต้นไปด้วยนะ 5555+

22. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    มีไรก็บอกๆสอนๆผมบ้างนะคร้าบบบบบ

23. Thana Thanakul

0
    0
    0
    โธ่ ก้อใจบริสุทธิ์น่า

โธ่ ก้อใจบริสุทธิ์น่า คุณเต้ย ก้อ

24. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    อิอิอิอิอิ

ใจที่ว่าบริสุทธิ์ น่ะสงสัยแค่ 50% เห็นจะได้สำหรับพี่เต้ย :D

25. Toey_PRC

699
    1
    0
    พี่NU53ก้อ พี่ก้อใจบริสุทธิ์เหลือเกิ้น กล้ำกึ่งอยู่ระหว่าง 40%-60% นะพี่หน่ะ
    ผมไม่ชอบขายความลับใครนะคร้าบบบพี่ แต่ถ้าโดนบีบก็อาจแกล้งพลั้งๆปากไปบ้างตอนแกล้งเมาฮึๆๆๆ
    ปล.ฝากถึงคนไม่กลัวภรรยา ที่ไม่กลัวเพราะถรรยาเอ๊ยภรรยายังไม่โมโห ถ้าโมโหหล่ะก้อ ... รู้ๆกันอยู่:)

26. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    เออ..จริงวุ้ย

เดียวนี้ดีขึ้นมานิดดดดดดแล้ววุ้ยเต้ย(นิดเดียวน่ะ) ส่วนเรื่องภรรยาเหรอ เนี่ยขนาดยังไม่ได้แต่งยังต้องเกรงใจเป็นที่สุด แต่งแล้วไม่อยากจะคิดเลยว่ะเต้ย :D ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้