สอบถามครับ Primera 97

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย kengit, 14 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kengit

kengit New Member Member

55
    0
    0
    ไม่ทราบเพื่อนสมาชิก ใช่น้ำมันเรื่องยี้ห้ออะไรบ้างครับ และน้ำมันเกียร์ด้วย เอาราคาด้วยนาคร๊าบ เผื่อจะไปเปลี่ยน พอดีกำลังจะได้รถมาใหม่ครับ รถติด สยเ นะครับ ขอบคุณครับ

ถ้าได้รถมาแล้วจะมาสมัครเป็นสมาชิก อย่างเป็นทางการครับ

2. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    dต้อนรับคับ ส่วนเรื่องน้ำมันดูตามความเหมาะสมจะดีกว่าปาหยัดตังด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้