รูปบรรยากาศ ที่สนามพีระ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย !!! KaNny !!!, 28 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. !!! KaNny !!!

!!! KaNny !!! Member VIP

697
    9
    18
    เก็บรูปบรรยากาศรวมๆ มาได้เท่านี้อ่ะค่ะ รูปอื่นๆเดี๋ยวตามมาลงเพิ่มให้ค่ะ:p

เริ่มด้วยบรรยากาศวันซ้อม แต่เช้าเลยค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 กรกฎาคม 2008
  2. !!! KaNny !!!

697
    9
    18
    ต่อๆวันซ้อม

3. !!! KaNny !!!

697
    9
    18
    บรรยากาศวันแข่งจริงค่ะ
    ตัวแรงจากพัทยา ไตตันสีขาว

4. !!! KaNny !!!

697
    9
    18
    ชุดนักแข่งน่ะค่ะ :D

5. !!! KaNny !!!

697
    9
    18
    ดูพี่เจี๊ยบ ทำไปได้ :D:D:D:D

6. !!! KaNny !!!

697
    9
    18
    :p:p:p

7. !!! KaNny !!!

697
    9
    18
    มุม มันซ้ำๆกันหมดเลยอ่ะค่ะ

8. !!! KaNny !!!

697
    9
    18
    :)ดูๆ วัยรุ่นเค้านอนรอ ขึ้นรับรางวัลกัน อิอิ:)

9. !!! KaNny !!!

697
    9
    18
    น้าอ้อด Stepout มาช้าเกิ้นนนน มาพร้อม mu ตัวแรง แห่งครัวต้นจันทร์ อิอิ
    น้าอ้อด งานหน้า ห้ามเบี้ยวน่ะค่ะ

10. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เอามาฝาก

11. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ท่าจะมัน มาก ๆ เลยเนี่ย ขอบคุณ พี่ ๆ เพื่อน ๆ ชาว มินิทรัคนะครับ ที่ไปเป็นตัวแทน กันนะครับผมงานหน้า ไปด้วยนะ อิอิ งานนี้ ติดไปเพชร ฯ ครับผม เลยไปไม่ได้ เอ่อ เต็ปเอ๊าเรา ส่วนมาเป็นรถครอบครัวครับ น้อง กัญ ไม่มีรถแรง ๆ เลยไม่กล้าไปลงหนามอะนะ เหอ ๆ

12. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    รถท่าทางแรงๆทั้งน้านนน

สวยครับ !!

13. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    อยากไป พอดี ติดสอบคับ

14. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    ชอบจัง Hankook....................อ่านะ บึ้มเลย ครั้งหน้าไม่พลาดครับ

15. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ไปกันครับ ถ้าเราไปกันเกิน 10 คันผมจะไปคุยกับเอียเก๋าให้ เพิ่มอันดับ เป็น 5 จะได้มีโอกาสลุ้นกันครับ.......

16. !!! KaNny !!!

697
    9
    18
    งานหน้าห้ามพลาดน่ะค่ะ พี่ณ รถไม่แรง? ไม่เหงเกี่ยวเลยนี่ค่ะ รถพี่บี ยังลงเลย อิอิ งานหน้า สิ้นเดือน สิงหาน่ะค่ะ :D

17. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    วันที่เท่าไหร่ครับ...........ค่าสมัครเท่าเดิมหรือป่าว เห็นในบอร์ด บอกว่า ถ้ารถเกิน8-11 คันจะมีถ้วยให้ 5 อันดับ จริงหรือป่าว และ

18. WasteGate Ta NonG

WasteGate Ta NonG Member Member

74
    0
    8

อ่าวพูดอย่างนี้ แสดงว่ารถตาบีไม่แรงหรอ :D:D อาลั้งเอ้ยยยย

19. !!! KaNny !!!

697
    9
    18
    หึหึ รถพี่บีก็แรงค่ะ แรงแบบรถครอบครัวไง (ชื่อนี้เรียกได้เฉพาะคนในครอบครัวจ๊ะ:mad:)

20. !!! KaNny !!!

697
    9
    18
    วันที่ 30-31 ค่ะ ค่าสมัคร ประมาณเดิมค่ะพี่ต้องดูจำนวนรถก่อนค่ะ
    ส่วนเรื่องของรางวัล มี 5 อันดับค่ะ เนื่องจาก เราจัดแข่งรวมค่ะ งานนี้ไม่แยกค่ะ:)

ปล. พี่เจี๊ยบโทรกลับพี่อาร์มด้วยน่ะค่ะ พี่อาร์มติดต่อพี่ไม่ได้เลยค่ะ:p

21. na046

983
    7
    18
    รถตาบี ผมว่าไม่ค่อยเท่าไรนะ แต่ เจ้าตัวนี่ ผมคิดว่า ถ้าไม่จำเป็น ไม่นั่งรถมันเด็ดขาด เหอ ๆ

22. ทำไมชาวmini truckมีน้อยจัง

ปกติเห็นชาวกระบะกลุ่มminiมีกระบะเยอะมากทำไมในรูปงานที่พีระมีรถน้อยจังครับหายไปไหนกันหมดเอ๋ย

23. speytro

speytro New Member Member

10
    0
    0
    งานหน้าไม่พลาดแน่

24. RESCUE_RKU

RESCUE_RKU New Member Member

253
    3
    0
    งานหน้าขอไปด้วยคนนะครับ งานนี้ติดเรียนเสียดายจังเด๋วงานหน้าขอไปดูด้วยคน

25. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    บอกก่อนวันงานแค่ ไม่ถึงอาทิตย์ต่างคนต่างติดงานกันน่ะครับ ............

26. !!! KaNny !!!

697
    9
    18
    ผลการแข่งขันน่ะค่ะ

27. na046

983
    7
    18
    อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง อาลั้ง

28. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    เสียดาย...

ไม่ได้ไป...

29. !!! KaNny !!!

697
    9
    18
    งานที่จะถึงเลยค่ะพี่ ตี้ 30-31 สิงหา ไปเที่ยวพีระกันค่ะ

30. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เที่ยวมั้ยค่ะ......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้