ถามเรื่องเกียร์หน่อย

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย RUT, 1 กันยายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    คันเกียร์ กับ ฝาเกียร์ ของ 1 จี ทั้ง โบและไม่โบ

สามารถนำมาใส่กับเกียร์ เจ ได้หรือไม่ครับ

แล้วต้องแปลงส่วนไหนหรือไม่ ....

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ใส่กันได้ครับ.............คันเกียร์นะ ถ้าฝาครอบด้วยใส่ไม่ได้ ต่างกันตรงที่คันเกียร์จีจะยาวกว่าเท่านั้นเองครับ..........

3. zc_bee

zc_bee New Member Member

6
    0
    0
    มังกร 2500 ใส่เกียร์อะไรดีครับ

4. RUT

1,222
    3
    0
    ฝาครอบของเกียร์ เจ มันหายากมากครับ เอาของจีมาแปลงได้ไหม

รบกวนพี่เจี๊ยบตอบทีครับ

5. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    จะตอบไงดีอ่ะ

ถามแบบนี้ก็ตอบ แบบนี้ล่ะกัน เกียร์อีสุไอเทค2500.............

6. RUT

1,222
    3
    0
    แล้วถ้าเป็น เกียรไอเทค 3.0 ล่ะ เวิร์คไหมครับ

7. RUT

1,222
    3
    0
    อัพ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้