primera สีเขียว ใส่แม็กสีอะไรดีครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย kengit, 15 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kengit

kengit New Member Member

55
    0
    0
    พี่ ๆ รถสีเขียวเข้ม ใส่แม็กสี ขาวจะเป็นไงครับ ลงความเห็นด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

2. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    แล้วแต่ชอบคับ
    ที่สำคัญ คือ
    ออฟเซ็ท ต้องพอดีงาม
    ไม่หุบ หรือล้น จนโดนตัวถังหรือช่วงล่าง
    ขอให้สนุกกับใช้พริมิร่า นะตับ
    อิอิ

3. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    สีไทเทเนียมคับ-เทาดำ

4. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    สีขาวก็แบบรถผมไงคับ..อิอิ แต่ก็แล้วแต่คนชอบอีกนั่นแหละคับ:D:D:D

5. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  6. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ตามไปครับ..เคยเห็นรถเขียวแม็กซ์สีขาวก็สวยครับ..แต่ถ้าเข้ากะรถทุกสีก็สีบรอนซ์ทั่วไปครับ...

7. kengit

kengit New Member Member

55
    0
    0
    ขอบคุณครับ ในใจก็มี ชาว กับ สีบอน ง่ะครับ ขอดูงบปรมาณอีกทีครับ

8. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ทองขอบเงา อ่ะ สวย ลองเอารถไป เทียบแล้วถ่ายรูปมาดู จิ นั่งดูสัก 2-3 วันรู้เองอ่ะ

9. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ต้องดูเฉดสีรถก่อนอ่ะคับ

10. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ถ้า ถาม ผม ละ ก็ เอา ที่ มี ขาย ใน เวป ดิ พี่ GT2 อะ นิสโม่ ใส่ยังไงก็สวยอะครับ ลองดูและกัน

11. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ถ้าถามผม ผมก้อจะแนะนำไอ้ที่ผมขายอ่ะ หุหุ แต่ซื้อไปคงใส่มะด้าย เพราะคงบวมเปนรถถังเลย 555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้