ท่าทางรถจะแย่แล้ว

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 10 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ช่วงนี้รู้สึกได้ว่า เจ้าดำของผมมันแปลกๆไป
    1. ติดเครื่องทีไรเครื่องเสียงมันติดเอง ทั้งๆที่แต่ก่อนต้องกด power
    2. กดรีโมตรถทีบางที เปิดประตุไม่ได้ต้องปิดๆเปิดๆ อยู่สักพัก
    3. เลี้ยวมากกว่า 90 องศา มันจะมีเสียงจากล้อข้างหลังหรือข้างหน้าหว่า

สงสัยต้องตรวจสภาพเยอะแน่ๆ เซ็ง:cry:

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ไม่ต้องห่วงครับ ซ่อมได้

3. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    ข้อ 3 ตอนเปลี่ยนโช้คก้อแนะนำให้ร้านเช็คดูแล้วกัน

4. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ซ่อมมาแล้วเป็นอะไรช้วยบอกด้วยคับขอ3เป็นดหมียนกาน

5. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0

น่าจะเป็นที่ตัวโช๊คนะครับเพราะวันนี้ลองเอา โช๊คซิ่งใส่เสียงนั้นไม่มี แต่

โช๊คซิ่งแมง เสียซะงั้น เลยต้องเปลี่ยนกลับก่อน หาอันใหม่ต่อไป

สู้ สู้

6. Golf_13

Golf_13 New Member Member

221
    1
    0
    ถูกแล้วครับสู้ต่อไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้