อยากทราบว่าที่ไหนขายโมเดลรถEvo4 1/24มั่งคับ

การสนทนาใน 'Thai Diecast Model' เริ่มโดย gtr_golf, 4 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gtr_golf

gtr_golf New Member Member

60
    0
    0
    เอาของ ทามิยา หรือ ฟูจิมิ ก็ได้คับ ผมยังหาซื้อไม่ได้เลยอ่ะ

2. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    เคยเห็นแต่ฮาเซกาวา นะคับ

3. gtr_golf

60
    0
    0
    แล้ว 2 ยี่ห้อที่ผมพูดมา มันไม่มีทำหรอคับ
    แล้ว Hazegawa หาซื้อที่ไหนได้หรอคับ?

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ธันวาคม 2006
  4. jimmy_mo

jimmy_mo New Member Member

30
    0
    0
    ทามิย่ากับฟูจิมิไม่น่าจะทำออกมานะครับ ผมก็มีอีโว 4 อยู่ 1 คันแต่ทำสีไปแล้ว ตัวนี้หาซื้อยากมากครับ แต่ลองดูครับ ไม่แน่อาจมีคนที่เก็บไว้นานแล้วยากจะขายก็ได้ครับ

5. gtr_golf

60
    0
    0
    งั้นประกาศหา เลยละกันครับ ครัยมีหรือ พอหาของให้ได้ ช่วยแจ้งบอกผมที่เบอร์โทรข้างๆนี่เลยครับ ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้