รถผมสูงไม่เท่ากัน

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย นวมินทร์74, 16 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นวมินทร์74

นวมินทร์74 New Member Member

48
    0
    0
    (r11) ผมวัดจากพื้นถึงซุ้มล้อ ด้านซ้ายสูงกว่าด้านขวาทั้งหน้าและหลังครับอย่างนี้เป็นแพราะโช๊คหรือสปริงครับ

ผมว่าการวัดต้องวัดจากขอบแม็กกล่างถึงซุ้มล้อถ้าวัดอย่างงั้นยางดอกสึกก็ไม่เท่ากันแล้วคับช่างเค้าบอกมาอีกทีนะมีหลายสาเหตุโชคเสียยางเบ้าโชคขาดสปิงเสียประมาณนี้คับเบื่องต้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้