jazz เดิมๆ ออโต้เล่นจิมคาน่าได้มั้ยคับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย CluB FinAL, 23 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CluB FinAL

CluB FinAL Guest

0
    0
    0
    jazz เดิมๆ ออโต้เล่นจิมคาน่าได้มั้ยคับถ้าเล่นได้มีทีให้ซ้อมมั้ยคับพอดีอยากลองดูอ่ะคับ

2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ได้ครับ สบายๆมาลองดู แล้วจะติดใจ " เอาแค่ที่เรามีก่อนพัฒนาฝีมือคนก่อนค่อยพัฒนารถ " อย่างที่อาจารย์หลายๆท่านได้กล่าวไว้ :p :p :p
    ส่วนสถานที่ซ้อมยังไม่มีที่ให้ซ้อมกันเลยครับ YES ปิดยังไม่มีกำหนดเปิดให้ซ้อม ถ้าอยากจะซ้อมตอนนี้คงต้องลงแข่งเลยเป็นการซ้อมแบบของจิง :D :D :D

3. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    ยินดีต้อนรับเขาสู้สาวก Gymkhana ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กันยายน 2006
  4. omen666

omen666 Guest

0
    0
    0
    ลองไปวิ่งที่มีจัดแข่งดูสิครับ
    จะได้รู้เวลาของตัวเองด้วย
    เกียร์ออโต้เนี่ยแหละดี จะได้มีสมาธิกับการควบคุมรถแบบเต็มๆ

รายการของไทยไดร์ฟเวอร์ก็น่าสนใจนะครับ เพราะคิดแต้มต่อ
    รถไม่แรงมีสิทธิชนะรถแรงด้วยแต้มต่อ

ลองดูครับ www.thailandgymkhana.com

5. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    เล่นได้คับ แต่มรระยะยาวก็เกียร์ธรรมดาดีกว่า
    แต่แรกๆๆก็มาลองเล่นดูเวลาและดูอาการรถรวมทั้ง
    สไตล์การขับดีกว่าคับ แล้วค่อยพัฒนา

ถ้าอยากลองมาลองตามงานแข่ง เพราะสนามซ้อมมันหายากเหลือเกินคับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้