อย่ากดูรูปมีตติ้งจัง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย นายจักรพันธุ์ศรีเพ็ญพงษ์, 9 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครมีรูปเอามาให้ดูหน่อย

1. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    อยากดูเหมือนกันค่ะ...............

ตอนแรกว่าจะไปเหมือนกัน

แต่พี่พัดเลือดออกในกระเพาะตั้งแต่เช้ามืด

เลยไม่ได้ไปเลย ฮือๆๆๆๆ

2. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    สนุกสนานเหมือนเดิมครับ

3. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    อยากดูด้วยคน...

4. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ขอดูด้วยครับ.....ผมไปถึงกรุงเทพฯแล้ว...เอาเบาะไปเปลี่ยนเป็นหนังที่รามอินทรา กม.8แล้วก็ไปเดินดูของที่บางนา...แต่บ่าย2โมงกว่าๆมั้งเป็นเรื่องเลย.....ต้องรีบตีรถกลับปราจีนฯ....เซ็งสุดๆ

5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เอ้า พี่ โอ จัด มา เลย ครับ

เอา ไว้ คราว หน้า ผม จะ ไรท์ แบบ เปิด บน รถ ได้ ดี ก่า แหะ ไม่ ไหวๆ ............. อด ดู กัน บน รถ พี่ ยุทธ์ กัน เป็น แถวๆ เลย ไม่ งั้น ละ ก็ อด ไม่ ไหว ที่ จะ ใช้ บริการ เรียบ ทาง รถ ไฟ ละ ไม่ รอด แน่ หรือ ไม่ ก็ แถว นั้น ไป ดำ น้ำ กัน หย่าย 555+

ปล. พี่บุ๊คผมไม่ออกตัวล้อฟรีนะพี่ แต่พี่โออะออกตัวทีฝุ่นกระจุยเลย

6. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0

ขานี้แก ถ้าเพลาไม่ขาด ก็คงจะเลิกไม่ได้หรอก 5555 แช่งซะเลย

7. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ช่ายๆๆๆๆๆๆ

พี่โอเล่นซะฝุ่นตลบ...อิอิ

8. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  9. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    รอแป๊ปนึงนะ

ยังไม่ว่างเลยคร๊าบ

10. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ตูน...ทำไมมีนางแบคนเดียว

แต่ว่าน้ำท่วมจอเลย...เสียดายต้องดูกะคอมได้อย่างเดียว

ขอบคุณมากเลย(วันหลังเอาแบบหลายๆคนนะ อิอิ)

11. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    กัว

12. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ดูไรกันอะอยากรู้ด้วยอีกคน

13. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่ เอก ไม่ ราย งาน หน่อย หร๋อ ครับ แหม๋ๆ

555+ พี่ โจ ครับ วัน ไหน ก็ บอก นะ ครับ จัด ให้ พี่

14. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    มิยาบิคนเดียวด้วย....หือ..เสียดายง่ะ

คนนี้รักมากจิงๆนะตูน....ยังงัยจะโทรนัดก่อน1วันนะครับ....อยากได้อยากได้.......:D:D

15. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ดูเเล้วอ่ะตูน.....เเต่แผ่นมันลายมากๆเลย...สะดุดๆ...ไว้ว่างขอใหม่นะ...เอาเหมือนเดิมอ่ะ...ยิปโซเท่านั้น

16. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ยังดูไม่หมดเลย.........ดูได้ครึ่งแผ่นเอง.........ตาลายเลยปิดดีกว่า..........อิอิ

17. tOon`

2,324
    43
    48
    พี่ โอ จัด มา เลย ครับ พี่ รูป นะ ครับ

18. whitebear

1,191
    11
    0
    วัยรุ่นใจร้อนกันทั้งน๊าน

มาละ

มาดูกันนะ

19. whitebear

1,191
    11
    0
    มาดูกันต่อเลยนะ

รวดเดียวเลยละกัน

20. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    ท่าทางน่าสนุกจังเลย

อ๊ากกก อยากปายยยยย

21. tOon`

2,324
    43
    48
    555+

ถ้า มี ปัด หลัง นะ แหล่ม เลย --1

22. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    อ่าาาาา เห็นแล้วน้ำลายหกเลยอ่ะ

23. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เดือนหน้าคิดยังไปไหน

24. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    เมื่อวานไป มีตติ้ง อริสโต้มา ที่ ธาราวดี เอามั่งมะ ดีนะ ติดต่อให้ได้ อิอิอิ

25. Daniella

968
    67
    0
    พี่พัดก็เคยไปมา ธาราวดีอ่ะ

เห็นว่าใช้ได้เลย :D:D:D:D

ปล. แต่ถ้ามีตติ้งแบบนั้นจริงๆ แล้วสาวๆ จะทำยังไงอ่ะคะ เพราะเค้ามะให้สาวๆ เข้านี่หน่า... :confused:

26. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    เออนั่นจิ งั้น คราวหน้า มีตติ้งแบบ ไม่มีสาวๆ มะ 5555

บรรยากาศ แบบล้านนา-บาหลี แมร่งเข้ากัน ป่ะเนี่ยะ คนเยอะ แยะไปหมด ดูวุ่นวาย ม่ะชอบ ม่ะชอบ

ไปมหาลัยดีก่า เงียบสงบเหมาะกะการศึกษา

27. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ไปๆๆๆๆๆๆ ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้