TFR.หน้ายิ้มจะทำกระจังหน้าพ่นสีดำใส่ตาข่ายแจ่มไหมคับ..คัยทำแล้วลงรูโชว์หน่อยคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย f_dos, 26 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. f_dos

f_dos New Member Member

46
    1
    0
    **ชี้แนะด้วยคับ**

อีกอย่างจะเอาฝาท้ายกะบะออกแล้วตีเหล้กลงไปไม่รู้จะดีไหมคับ..ควรตีแบบไหยดีคับ

ขอคุณคับ

2. Almond

Almond New Member Member

2
    0
    0
    คิดเหมือนกันเลยคับ ผมว่าน่าจะดูดีนะ แต่ว่ารถผมยังเป็นล้อเดิมละก็ยังไม่ได้โหลดเลยอะ
    กัวมันไม่เข้ากัน ถ้าทำแล้วอย่าลืมเอารูปมาลงนะคับ

3. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    แจ่มครับ ลองเลยครับอยากเห็นเหมือนกัน

4. isuzu_mee

isuzu_mee New Member Member

44
    1
    0
    อยากเห็นอีคนครับ

5. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    รอชมครับ...

6. f_dos

46
    1
    0
    เอาตาข่าบแบบไหนดีคับจะสวย...

7. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    มีรูปตัวอย่างมั้ย ? เพื่อน ๆ...

8. f_dos

46
    1
    0
    ขอตัวอย่างหน่อยคับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้