แนะนำหาร้านซ่อมเกียออโตด่วนค่ะ หรือเปลี่ยนใหม่ดีค่ะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Prince_ek, 11 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    รถเป็นอะไรไม่ทราบ เกีย1ออกตัวแล้วไม่ไปต้องลากรอบสูงๆถึงเคลื่อนไปได้

ไม่รู้ซ่อมหรือเปลี่ยนดีค่ะ ใช้ตัวlev2000นี้ก็เกือบ2แสบกว่าละ

ไม่รู้เรื่องเกียเลยจิงๆ แนะนำด้วยน่ะค่ะ ด่วนค่ะ

2. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    เคยเป็นอาการคล้ายๆ แบบนี้เหมือนกันอ่ะคับ
    ตอนแรกช่างคิดว่าไม่เกียร์ก็ไดชาร์จกลับบ้านเก่า
    หากันอยู่เป็นวัน...สุดท้ายฟิวส์ขาดแค่ 1 ตัว... -*-

3. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
    เพิ่งเป็นมาเหมือนกันคับ

ฟิวขาดคับ

4. HD 8

HD 8 New Member Member

28
    1
    0
    แล้วถอยหลังละครับ ตอนเครื่องเย็นจะไม่ถอยต้องรอสักพักใหญ่นะครับ

5. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    ถอยหลังได้ปรกติดีค่ะ ทำไงดีอะค่ะ ซ่อมไหนดี

6. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ช่วยกัน ตอบกันหน่อย คร้าบ พี่น้อง น้องสาว เค้ารออยู่ คร้าบบ พะเอิ้น ผมยังบ่อเป็นเลย ไม่ค่อย ทราบอาการ อิ อิ อิ
    -
    ปล.ถ้าหาร้านไม่ได้ เดียวไงผมพาไปเอง คร้าบบ อิอิ ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหน เอย เพื่อใกล้บ้าน :D :D :D รึจะ call หาก็ได้ น่ะ ไง PM ใว้เลย คร้าบบ :D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 สิงหาคม 2008
  7. Prince_ek

323
    57
    28
    แหมๆๆๆๆๆ เกรงใจอะค่ะ คนกำลังดวงตก รถก็ไปชนแท็กซี่มา ดั้นเกียร์ก็มาพังอีก ไม่รู้จะหันหน้าไปพึ่งใครดี มีแต่คนจ้องจะตะคุบเรา เอ๊ย เงินเรา

ดีใจน่ะค่ะ ที่ยังมีเทพบุตรขี่ม้าน้ำเงินมายื่นมือช่วย

ขอบคุณค่ะ

8. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    ครัสเกียร์ auto น่าจะหมด ทำให้เกียร์ มัน ลื้น

เกียร์ auto ตัว lev ที่เป็นเกียร์ ไฟฟ้า หายาก ครับ ในเซียงกง

ถ้า ตามอู่ ที่มีเคครื่อง หรือเกียร์ รุ่นนี้ ยกลง น่าจะพอมี

แต่ ถ้า พอมีกำลัง เงิน ก็ ซ่อม ครับ รู้ สึก จำได้ ว่า 20000 บาท

เดี๋ยวนี้ บางที่ ตาม 0 honda บางที่มั้ง มีส่วน ลด 10% น่าจะถูกลงมาอีกหน่อย

ลอง สอบถาม 0 ดูครับ

แต่ถ้า คิดว่ายัง สูงกับ ราคาอยู่ พอดี รุ่นพี่ ที่เคยซื้อของกัน เขารับซ่อมเกียร์ autoไม่แพง

แต่ไม่แน่ใจ ว่า เกียร์ตัวนี่ เขาซ่อมได้หรือเปล่า เดี๋ยวเบอร์จะหาให้ แต่ ตอนนี้ ยังไม่ได้

เพราะ มือถือเครื่องที่ผมมีเบอร์อยู่ ส่งซ่อมอยู่งะครับ

9. gorigori

gorigori New Member Member

328
    22
    0
  10. Golf_13

Golf_13 New Member Member

221
    1
    0
    มีเพื่อนผมทำครับเค้าเป็นช่างอยู่ Honda ราคาก็จะถูกกว่าในศูนย์อ่ะครับของทุกอย่างเบิกศูนย์แต่ทำข้างนอกเบอร์นะครับ 081-529-2210ชื่อเงาะครับคนที่รับน่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้