รบกวนขอความช่วยเหลือเรื่องหม้อน้ำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย LitTle_Eye, 13 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    เรื่องมีอยู่ว่า พอดีท่อยางหม้อน้ำมันแตกมีรอยรั่วน้ำคอยซึมออกมาตลอด ต้องคอยเติมน้ำในหม้อพักอยู่เรื่อยๆ
    แต่ความร้อนมันก็ยังไม่เคยขึ้นและผมก็ยังไม่ได้ปล่อยให้ถังพักมันแห้ง พอดีผมต้องทำงานทุกวันไม่มีเวลาเอาไปเปลี่ยนเลยครับ ต้องทนขับมาหลายวันแล้ว กว่าผมจะว่างก็ต้องอาทิตย์หน้า อยากถามว่าฝามันจะโก่งไหมคับ นึกแล้วก็ท้อใจ
    กับชีวิตการทำงานที่หาเวลาว่างไม่ได้ กลางวันทำงาน เลิกงานไม่วายทั้งโทรศัพท์ทั้งเมลล์เข้า
    :cry::cry::cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 สิงหาคม 2008
  2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ลาเป็นชั่วโมงได้นิครับ ของผมส่วนมากก็ขอลาเป็นชั่วโมงไปทำธุระ

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    รีบไปเปลี่ยนดีกว่าครับ เดี๋ยวจะงานเข้า

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เปลี่ยนอัน สี ฟ้าๆ อ่ะครับ สวยดี

5. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    วันนี้แอบอู้งานไปเปลี่ยนมาแล้วครับ อยากเปลี่ยนเป็นแบบสีฟ้าๆอย่างคุณเบสว่าแต่งบน้อย ฝาเครื่องผมยังไม่แดงเลย:D:D:D ตอนนี้เอาแบบสีดำๆขำๆไปก่อนแล้วกัน ว่าจะเก็บตังเปลี่ยนโช้คสีเขียวๆไม่ก็เอาสีม่วงๆหรือไม่ก็สีส้มๆ แกนใหญ่ๆมันสวยดี วันนี้บังเอิญไปเจอคูเป้สีขาว Club_Si ที่อู่ Auto Way กำลังยกทำอะไรอยู่ไม่แน่ใจเห็นแต่โช้คกระบอกม่วงๆ เหมือนที่ผมอยากได้เลย กะล้อ P1 สีดำดูโหดลงตัวจริงๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 สิงหาคม 2008
  6. cp9203

cp9203 New Member Member

13
    1
    0
    เปลี่ยนดีก่า.....................ครับ

7. non117

non117 New Member Member

76
    5
    0
    ไม่ฮีท ไม่โก่ง ฝาโก่งดูได้ที่ น้ำในหม้อน้ำว่ามีน้ำมันเครื่องลอยอยู่เป่า ขอให้โชตดี ไม่โก่ง อิอิ

8. ann6323

ann6323 New Member Member

97
    1
    0
    ของแอนโก่งไปแล้วคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้