ถามหาร้านติดไฟ Xenon ดีๆครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 14 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    แถวสมุทรปราการ บางนา - สาทร

มีร้านไหนแนะนำๆได้บ้างครับเห็นแถว สวมลุมมีร้าน BPautoshop

แต่ราคาแรงจัง 4500 หรือว่าราคานี้ เห็นเพื่อนๆบางคนบอกติดมาแค่2พันกว่าเอง

2. ติดแพงหน่อย ไม่ค่อยเสีย ไม่ต้องเคลม
    เพราะของดี ของถูก ไม่มีในโลกนี้
    พี่มีร้านซื้อได้ราคาส่ง อยากได้เมื่อไหร่
    โทรมาละกันนะจ้ะ อิๆ

3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0

ครับพี่

4. non117

non117 New Member Member

76
    5
    0
    ราคาส่งรับติดด้วยเป่าครับ ขอเบอด้วย อิอิ:D

5. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    bp autoshop เขามีหลายเกรดหลายราคาเลยหนิครับ ผมเคยไปถามอยู่เหมือน
    กาน แต่รู้สึกที่แพงสุดเขาจะบอกว่ามาจากเมกามั้งครับ แต่ถ้าเทียบก่ะร้านที่ผม
    ไปติดที่แถวจรัญ13 ผมน่าจะไปติดbp มากกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้